ขอรบกวนหน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ECU 24, 17 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    คือเพื่อนผมมันเล่นคอมไม่คอยเป็นเลยฝากผมมาถามให้คับขอรบกวนหน่อยนะคับ
    เพื่อนผมมันขับซีเดียอยู่อะคับเครื่องเดิมแล้วมันอยากจะทำกล่องแล้วมันต้องใช้
    กล่องยังไงคับถึงจะทำรอมหรือปลดล๊อกรอบได้อะคับกล่องเดิมทำได้ไหมคับหรือว่าต้อง
    ซื้อกล่องใหม่อะคับเอาแบบมือสองราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรคับพอที่จะรู้ที่ซื้อและที่ทำมัยคับขอรบกวนหน่อยนะคับขอบคุณคับ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ใครรู้บอกหน่อยคร้าบบบบ

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ใครรู้บอกด้วยครับ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้