ยางครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย papaman, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    เพื่อนๆหาซื้อยาง % กันที่ไหนครับ แบบสภาพดีๆใหม่ๆหน่อย

เริ่มรับสภาพไม่ได้ละ แต่ต้องวิ่งทางไกลบ่อยๆ

ไม่อยากใส่ของใหม่ ............ รอเก็บตังซื้อแมกซ์ใหม่ก่อนค่อยเอายางใหม่ทีเดียว

ผมอยู่แถวห้วยขวาง

( เห็นเขาว่ากันว่าประมาณ 4-5 ร้อย / เส้น.......... ผมล้อเดิม 185/65 R14 )

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ก็หาในเว็บนี้แหละครับ กับตามร้านขายแมกซ์แถวรามอินทรา ราคาขึ้นอยู่กับรุ่นและสภาพของยางครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้