วิธีตั้งค่าข้อมูลอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย boy2L, 24 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ที่แบบมี ที่อยู่ อายุ เบอร์โทร และข้อมูลต่างๆ มันตั้งค่ายังไงครับ
    หุหุ พอดีลืมแล้วอ่ะครับ ว่าจะเปลี่ยนข้อมูลซะหน่อยครับ เข้าไปแผงควบคุมส่วนตัวก็ทำไม่ได้ครับ เลยงง อิอิ ขอบคุณครับ:D

2. boy2L

444
    13
    0
    แบบด้านข้างนี่อ่ะครับ ผมลืมแล้วว่าทำไง
    <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

3. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ทำไมเข้า แผงควบคุมส่วนตัว ไม่ได้อ่าคับ

ตอนนี้เข้าได้แล้วนะครับ เจิ้นก็เพิ่งเข้าไปเปลี่ยน้อมูลเหมือนกานคับ

(มีอยู่ช่วงนึงที่เข้าไม่ได้)

4. boy2L

444
    13
    0
    แล้วเปลี่ยนข้อมูลมันเปลี่ยนตรงไหนครับ งง

5. Jern

6,174
    48
    0
  6. boy2L

444
    13
    0
    ขอบคุณมากครับ ตาสว่างเลย อิอิ:D

7. Jern

6,174
    48
    0
    ยินดีคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้