d15b vs 4e fte เดิมๆใครวิ่งกว่ากัน m/tทั้งคู่

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย papoon, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papoon

papoon New Member Member

31
    1
    0
    d15b vs 4e fte เดิมๆใครวิ่งกว่ากัน m/tทั้งคู่นะ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ผมว่าสูสีกันครับตัวหนึ่งได้เทคอีกตักก็มีเทอร์โบ

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ถ้าอยู่บนบอดี้เดิมทั้งคู่ คือ ใน eg กับ ep82 หรือ ep91 เครื่องเทอร์โบได้เปรียบครับ แรงบิดเยอะกว่า มาที่รอบต่ำกว่า

4. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    เคยเล่นแต่กะ4eที่เค้าทำมานิดหน่อยแล้วอ่ะครับ

รอบไหนใครออกดีกว่าก็เอาไป

แต่ปลายๆ ร้อยห้าร้อยหกขึ้นไป เค้าจะค่อนข้างมากว่าเราอ่ะครับ

ด้วยเพราะเทอร์โบ มันดันอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้