มอเตอร์ฉีดน้ำกระจกหลัง nv van ไม่ทำงานมีขายไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    ผมดูแล้วตัวหน้ากับหลังมันขั้วไม่เหมือนกัน เฉพาะตัวมอเตอร์ปั้มน้ำมีขายแยกไหมครับ หรือว่ามันติดกับตัวถังเลยราคาประมาณเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    dกระบอกฉีดน้ำทั้งตัวเคยเช็คมาแล้ว
    เชียงกง 500 ครับ
    ถ้าเอาแค่ตัวฉีดก็ตัวละ 200 น่าจะได้
    เด๋วผมหาดูก่อนนะ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    โทรมาครับ
    หาได้แล้วครับ

4. afam

afam New Member Member

6
    0
    0
    ราคาเท่าไหร่ครับของผมก็เสีย

เพิ่งเปลี่ยนมาเหมือนกัน ทั้งสองตัวหน้าและหลัง
    อันละร้อย จากชิงนำชัย อ่อนนุช
    แต่ต้องตัดต่อสายไฟใหม่อันนึง เพราะขั้วไม่เหมือน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้