ร้านท่อไอเสีย เชียงใหม่ หรือเชียงราย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย kumsamut, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kumsamut

kumsamut New Member Member

35
    3
    0
    อยู่เชียงรายครับ ช่วยแนะนำร้านท่อไอเสีย เชียงใหม่ หรือเชียงราย แนะนำหน่อย อยากใส่ท่อแบบเครื่องแรง แน่น ไม่ดังมาก จำเป็นต้องเลือกร้านใหม หรือร้านใหนก็ได้ ราคาสักเท่าไรครับ แบบ ไม่แพงมากนะ เพราะประหยัด ขอแสดงความนับถือ

2. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    สารภีเฮดเดอร์

3. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    พี่ ศักดิ์ สนามกีฟ้าครับ
    พี่ษา หนองหอยครับ

4. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    ตามนั้นครับ

5. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    มาเชียงใหม่-พิดโลก เมื่อไหร่ครับ แหมโทรหาก็ไม่รับนะพี่
    ว่าจะให้ถามคาร์บูที่พี่เบิ้มซะหน่อย ไม่ทันแย้ว มีคนจองแล้ว:cry:

6. kumsamut

kumsamut New Member Member

35
    3
    0
    ขอรายละเอียดร้ายด้วยสิครับ ชื่อไร อยู่ตรงใหน แบบชัดหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้