พี่น้องครับปีใหม่ไปเที่ยวกันเป็นอย่างไรบ้างครับอย่าลืมเอารูปมาฝากกันบ้างนะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Miracle Racing Shop, 30 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    อยากให้เอารูมาฝากกันบ้างนะครับขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะครับ พี่ๆที่น่ารักทุกคน:D

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    แถวๆบ้านครับ

ประตูระบายน้ำเขื่อน

WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  3. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
  4. duskdevil

duskdevil New Member Member

78
    4
    0
    สวยมากคับ รถก็สวย

5. ไม่ได้ไปไหนไกล ๆ เลยครับ เพราะช่วงปีใหม่ต้องทำงานตลอด
    ไม่หยุดเหมือนใคร ๆ เค้า ได้แต่เที่ยว ๆ แถว ๆ พัทยา กับระยอง

ภาพแรกถ่ายที่ชาดหาดบ้านอำเภอ พัทยาใต้ครับ

ภาพที่สอง ไปล่องแพ ที่อ่างเก็บน้ำดอกกราย
    อ.มาบตาพุด จังหวัดระยอง

6. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    ขอให้เดินทางกลับโดยปลอดภัยกันทุกคนนะครับพี่ๆ
    ผมว่าจะกลับจากบ้านนอก เข้ากรุง วันที่ 5/6 ไม่รู้ว่ารถจะติดรึ่เปล่าครับ

7. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    มีแต่ที่สวยๆ

8. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับ

ari ถูกใจสิ่งนี้
  9. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    รูปสวยครับ เที่ยวสนุกเดินทางกลับปลอดภัยกันนะครับ

จากคนเฝ้ากรุงเทพ

10. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    อากาศหนาวดีครับ(ไม่ได้เองแต่มีรูปมาฝาก)
    1. บริเวณวัด บ้านเด่น
    2..ปางอุ้ง
    3.ห้วยน้ำดัง

11. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0

อยากได้น้ำแบบรูปข้างล่าง มีเทคกานิค อาไรรึเปล่าพี่..

12. ใช้วิขามารนิดหน่อยครับ

Photoshop CS3
    Image ---> Adjustment ---> Curves

ลองปรับ ๆ ไล่ ๆ ดูจนกว่าจะพอใจครับ

ส่วนแสงแฟล เกิดจากความห่วยของ Filter
    และไม่ได้สวม Hood ครับ

13. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    มีมาฝากนิดหน่อยครับจากมือถือนะครับ พอดีแวะลำปาง เห็นแล้วชอบ

หมอกตอนเช้าที่แม่เมาะครับ

เพิ่งเคยเห็นหลักกิโลใหญ่ขนาดนี้ ใครมีใหญ่กว่าเอามาชมกันครับ :eek:

:D

14. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    ขอบคุณทุกท่านสำหรับภาพสวยๆบรรยากาศใสๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้