บ้านนี้ไม่เหมาะกับคนใจร้อน

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Ti For Stream, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ตามหัวข้อเลย ขนาดเล่นที่ office กว่าจะมาแต่ละหน้าช้ามากมาก ต้องอดทนเป็นอย่างยิ่ง ยิ่งตอนเล่นข้างนอกผ่าน GPRS ช้าเป็นเต่าเลย กว่าจะได้ดูรูปแต่ละทีต้องใจเย็น ไม่รู้ว่าทาง RCW สามารถช่วยเหลือให้มันเร็วกว่านี้ได้ไหมเนี่ย:D

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    บ้านหลังนี้คนเล่นกันเยอะครับคุณติ ยังไงก็ขอบคุณด้วยครับที่อดทน

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    บ้านนี้เหมาะสำหรับพักใจครับคุณติ

ช้าหน่อย ครับ เพราะมีบอร์ดย่อยๆ เยอะครับ อดทนๆ อิอิ

4. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    รวมพล คนใจเย็น เย๊น เย็น ครับผม

อิ.... อิ.....

5. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ท.ทหาร อดทน ครับ

6. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    ปํญหาเดิมคับ แต่ดีกว่าเมื่อก่อน เยอะ

7. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    เวปนี้ทำให้ผมใจเย็นลงเยอะเลยครับ แต่บางช่วงมันก้เร็วนะครับ หลังเที่ยงคืนถึงหกโมงเช้า....อิอิ

8. Nuttapol Lienpanich

Nuttapol Lienpanich New Member Member

0
    0
    0
    ของดี ต้องจายเย็นครับ

9. Project Mu

94
    1
    0
    ขอมาหาความสงบด้วยคนนะ

10. Project Mu

94
    1
    0
    web หนีความวุ่นวาย อิอิ

11. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0

พูดจาแปลกๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้