เรื่องไฟตัดหมอกครับ แนะนำผมที

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ป๊อกกี้, 16 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    พี่น้องครับ ช่วยผมหน่อยครับ ไฟตัดหมอกผมโดนรถเครื่องเกี่ยวแตกไปข้างนึงอ่ะครับ (ข้างคนขับ) ไม่ว่าไปหาของที่เชียงกงบางนามาเปลี่ยน เดินหาตั้งนานไม่มีเลยครับ มีแต่ที่ติดหน้าตัด เขาไม่แกะขาย พี่น้องท่านใดมีแล้วไม่ได้ใช้ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมครับ หรือผมสามารถแปลงรุ่นไหนมาใส่แทนได้ไหม หรือเอาเป็นไฟสปอร์ตไลท์เลยก็ได้ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า :cry:

2. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    เบิกศูนย์ Nissan เลยข้างละ 894 บาทนะครับ แต่อยากเปลี่ยนคู่แบบตัวนอกเลย ก็คู่ละพันกว่า-สองพันครับ สว่างกว่าของเดิมครับใช้ได้งานได้จริง

3. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    แตกข้างเดียวกันเลยของผมก็ยังหาใส่ไม่ได้เหมือนกัน

4. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ถามพี่เบิ้มเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้