b16a อยากใส่ท่อเงียบคับรบกวนพี่ๆแนะนำที

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ยอดมนุษ, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เกียออโต้คับ อยากใส่ท่อเงียบๆ ควรใช้ท่อของอะไรดี ของ crv ใส่ได้มั้ยคับ

1. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    หาท่อไส้ย้อนใส่จะดีกว่าครับ สวยด้วย ราคา 2-3 พัน หลากหลายยี่ห้อให้เลือก RSR ,vision เพียบ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ของ CRV เคยเห็นใส่แล้วครับไม่สวยเลยมันใหญ่เกิน

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    หาของ อินทรีก้า type-r มาใส่ ตัดต่อนิดหน่อยครับ เอามาทั้งยวงเลย หรือ จะหาพวก RS-R, SPOON street use, MUGEN silenser, VISION-R street, Kakimoto, HKS ต้องดูสภาพดีๆ นะครับ บางตัวเป็นเหล็ก หรือเหล็กผสมสแตนเลส บางทีมีไส้หลุด หรือล้มด้านในครับ

4. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ท่อ ek9 ก็ใช้ได้คับ

5. ของเดิมใส่อะไรมาน่ะครับ จริงๆไส้ย้อนก็เงียบลงเยอะแล้วนะครับ

6. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    พักกลาง เพิ่มอีกสักใบเงียบแน่ๆๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้