ขอรายชื่อผู้ที่จะทำกันชนหน้าและหลังคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RED-INFINITI@z-troy, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    กันชนหน้าnismo กอ็ปปี้จากของแท้ของพี่ฉะ 3000บ.
    กันชนท้ายimpulตามรูป งานสร้างก็อปใหม่อีกรอบ3000บ.
    จำกัดจำนวนนะคับ กันชนหน้า 5 อัน /หลัง5 อัน
    ตามรูปนะคับขอรายชื่อผู้ที่จะร่วมหล่อด้วยคับ
    ขอคุณคับ

ปล.ไม่ต้องโทรมาจองนะคับลงชื่อไว้ในนี้แหละ

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ของดีมีจำนวนจำกัดนะครับ....ใครอยากได้เร็วๆเลย...นะครับ

3. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ด้วยคับ 0816924454 อั้มคับ กันชนหน้าคับ

4. obeya

314
    1
    0
    ของผมขอ cancle ก่อนนะคับ
    โทดที

5. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    จัดมาหนึ่งชิ้นคับพี่กล์อฟ กันชนหน้านะคับขอบคุณคับ:D:D:D

6. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    up....นิสโม่ สู้ๆๆ

7. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0

พี่เอาไว้ด้วยมั้ย โมลมันทำได้แค่นี้นะพี่หมดแล้วหมดเลย

8. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ผมด้วยคนคับข้างหน้านะ
    กันชนหลังฝากขายได้อ่ะเปล่า ตากอล์ฟ
    อิอิ

9. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    ได้ครับพี่

ถ้ารวบรวมเสดเฉพาะกันชนหน้า ประมาณสิ้นเดือน สิงหา ได้รับของนะครับ

10. obeya

314
    1
    0
    ของผมตกลงokนะคับเอาด้วย
    กันชนหน้าคับ 0816924454 นายอั้ม

11. obeya

314
    1
    0
    แล้วเก็บตังตอนไหนอะ จาด้ายเตียมทัน

12. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เอ...คุณกอล์ฟ...กันชนหลังรูปเล็กให้ชายล่างเตี้ยลงมาอีกซักนิ้วนึงได้มั้ยครับ????

13. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    พี่ใส่กาบข้างทรงไหนคับ เตี้ยไปมันจาไม่รับกันนะคับดูจากรถผมก่อนนะคับ

14. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    รอผมด้วย................แต่ยังหารถไม่ได้เลยอะครับ

15. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    จายเย็นๆคับค่อยๆหารถมีน้อย เอาบอดี้สวยราคาไม่แพง อย่างอืนมาทำใหม่ได้คับ

16. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เหมือนอันนี้มั้ยง่ะครับกอล์ฟ

สเกิร์ตข้างผมเอามาจากตากิฟทิ์ครับ....กันชนท้ายแบบนี้น่าจาเข้ากันได้...ของคุณกอล์ฟก้อสวยนะแต่ถ้าตรงกลางมันเตี้ยลงมาจนเท่าท่อล่ะงามเลยล่ะ:D

17. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    ไม่แน่ใจอะคับพี่โจในรูปที่พี่แนบมาท่อมันใบกะจิดนึงอะคับผมว่าถ้าเอามาใส่กะกันชนผมคงได้เท่าในรูปของพี่แต่ท่อรถผมหม้อพักมัน เส้นผ่าศูนย์กลาง14นิ้วแล้วครับ ปลายท่อก็กว้าง6.5นิ้ว พี่ลองเอาลูกบาสไปนาบดูก็จะได้มิติของกันชนผมครับ อิอิ

18. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0

เสดเมื่อไหร่ค่อยจ่ายคับ ประมาณสิ้นเดือนครับตอนนี้รอบครบ5ชิ้นก่อน
    รับรองซ้ำกันแค่5คันจากโมลของผมแน่นอน

19. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    รถปี 98 มันสั้นกว่าปี 97 นะคับ ไม่รู้ทำไม งง งง แต่กันชนหลังอ่ะ ป๋มใส่อยู๋ สวยจับใจ จะเอาท่อไว้ยังไงเนี่ยะ ตัดเว้ากันชนเข้าไปเลยคับ ไม่พังหรอก ใช้เวลาทำ ไม่ถึง 10 นาที อิอิ

20. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ตอนนี้มีใครมั่งแล้วคับ พี่กล์อฟ:D:D:D

21. obeya

314
    1
    0
    ขอบคุงคับ ยังงัยก็โทบอกด้วย

22. obeya

314
    1
    0
    ด้ายครบอ๊ะยังครับ เงียบกันปายเลย
    :D:D

23. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    พี่ฉะ/tird/obeya
    -ขาดอีก2คนครับ

24. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    อิจฉาP11 จังของแต่งเพียบเลย แล้วนี่น้องกอล์ฟกลับมาทำงานไพเบอร์อีกหรอคับ

25. obeya

314
    1
    0
    แล้วกันชนหลังทำพร้อมกันรึป่าว...อยากด้ายแต่ต้องทีละชิ้นอะ:cry::cry:

26. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0

งานเฉพาะกิจคับ อิอิ

27. obeya

314
    1
    0
    แล้วกันชนหลังทามเมื่อไหร่คับ

28. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    แล้วสามท่าน
    ราคาเท่าไรอ่ะ ตากอล์ฟ

29. obeya

314
    1
    0
    ถ้าราคาเดิมก็แหล่มเลย...อิอิ:D:D

30. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    ตอนนี้สรุปแล้วครับ ปิดกันชนหน้าอย่างไม่เป็นทางการ ส่วนกันชนหลังใครจะเอาโทรมาละกันคับ เดี๋ยวจะเข้าไปเอากันชนในเร็ววันนะครับพี่ฉะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้