เสาร์ที่ 3 มกรา 52 สังสรรค์ที่ Cafe 69 เวลา 16.30 น.

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย aeo@scb, 31 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    วันนี้พอดีได้คุยกับ คุณโอ๋@พัทยา กับ คุณมาร์ช แล้ว สรุป สถานที่เป็น Cafe 69 เวลา 16.30 น. วันเสาร์ที่ 3 มกราคม 2552.............เรียนเชิญพี่น้องทุกท่านครับ.....ใครว่างเชิญได้เลย.....ถือเป็นการสังสรรค์ปีใหม่พร้อมกับพบปะพูดคุยตามประสาคนชอบอีโวแล้วกันครับ......................... :D

2. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    รับทราบคร้าบ

3. aeo@scb

874
    6
    0
    ช่วยๆกันบอกต่อทางโทรศัพท์ด้วยครับ........พรุ่งนี้แล้ว........หลายคนไม่ได้เปิด Internet เพราะคอมอยู่ที่ทำงาน หยุดหลายวัน.......................:D

4. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    แล้วฉันตะตามไป หุหุ เมามันซะ 5 วันเลย 555

5. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    เลี้ยวตลอดเลย หุหุ:p:p:p

6. smegal

755
    9
    0
    ตกลงมีใครมาป๊ะเนี่ย สงสัยเหลือแค่ 3-4 คนแน่ๆเลย:confused::confused::confused:

7. aeo@scb

874
    6
    0
    กี่คนก็ไปครับ.................:cool:

8. chonfish

chonfish New Member Member

6
    0
    0
    ร้าน69อยู่แถวไหนครับ

9. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เปบี่ยนที่นะคับ ใครจะตามมา โทรหาผมนะคับ

081-4036432 ดิวคับ

ไปแถว หมู่บ้านเมืองเอก รังสิต คับ

ชื่อร้าน the local

10. 4G63T

298
    1
    0
    ขอโทษคร้าบไม่ได้ไปด้วย visaไม่ผ่านอดเลย

11. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    โฮ่รัวสิตเลยเหรอ งั้นขอบายอะ

12. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    กลับมาแล้ว รายงาน ตัว อิอิ

มีผม พี่โอ๋ใหญ่ พี่โอ๋กลาง พี่อ๊อด ครับ

คงถึง บ้านหลับกันหมดแล้ว อิอิ

13. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    อ้าว ตรงนี้เอง ใกล้ๆเลย พลาด

14. lovesingha

1,407
    6
    0
    เจอ 69 แต่ไม่ได้ไปต่อขอโทษที เดี๋ยวคนข้างๆ งอน 555

15. smegal

755
    9
    0
    มนุษย์เลี้ยวเคี้ยวคด:p:p:p

16. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    เค้าไม่ได้เลี้ยว แค่ยางเค้าหลื่น อิอิ:D

17. aeo@scb

874
    6
    0
    เข้าใจ.........เข้าใจ........ให้อภัยคนเพิ่งดีกัน............55............:kiss2::D

18. aeo@scb

874
    6
    0
    ขออภัยพี่น้องทุกท่าน.....พอดี Cafe 69 ปิด......ไม่ได้เช็คเลยคิดว่าร้านเขาคงเปิดแล้วและไม่มีเบอร์โทรด้วย.......เลยเปลี่ยนสถานที่เป็น The Local.....ผมรอถึง 5 โมงครึ่งเจอน้องตั้มกับพี่มาร์ช....แต่ทั้งคู่ติดภาระกิจเลยไม่ได้ชนแก้วเลย.......เสียดาย เสียดาย......ไว้คราวหน้าครับ.........:tea:

19. smegal

755
    9
    0
    เสียดายไม่ได้ถ่ายภาพตอนนั่งกินด้วย มัวแต่คุยกัยเพลิน ว่าแต่น้องดิวคอนเฟิร์มว่าน้องที่มาขายหมากฝรั่งผ่านน๊ะ ยังเรียนอยู่เลย :p:p:p:p:p:p:p:p:p

20. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    น่าส่งเสีย เลยใช่ไหมพี่

สงสัย ช่วงนี้ พี่อ๊อด จะไปบ่อย 555

21. 4G63T

298
    1
    0
    คราวหน้าไม่เอาวีซ่ามาแล้วครับ จะได้ชนแก้วกับพี่ๆยาวๆ

22. aeo@scb

874
    6
    0
    จารย์.........กล้าๆหน่อย........อยู่ใกล้บ้านด้วย.......งานนี้มีลุ้นแล้ว.......แวะหาทุกคืนก่อนเข้าบ้าน.....Confirm ครับ......ผ่าน......ทั้งรูปร่าง หน้าตา........อิจฉา อิจฉา...... :love::kiss:

23. lovesingha

1,407
    6
    0
    ไปด้วย..........นะ จุ๊บๆ

24. smegal

755
    9
    0
    ส่งเสียไรหล่ะดูท่าทางค่า Maintenance สูงอ๊ะคงสู้ไม่ไหวหรอก อาจจะเป็นเด็กเจ้าของหรือหุ้นส่วนน๊ะยังไงเดี่ยวจะเช็คดูอีกที:cry::cry::cry:

ไรกันพี่โอ๋น้องเขายังเป็นนักศึกษาอยู่เลยเสียจรรยาบรรณผมหมด ว่าแต่สาว SCB ที่คุยกันไว้น๊ะพี่ น๊ะ:teeth::teeth::teeth:

25. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    กระทู้เริ่มเบี่ยงเบนแล้ว

26. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    :focus:

ดันอยู่ต่างจังหวัด งานหน้าไม่พลาดแน่นอน

27. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    จัดทริปใหม่ได้ป่าวครับ อยากไปดูสาวๆด้วยครับ

28. aeo@scb

874
    6
    0
    รูปที่ไปสังสรรค์กันที่ The Local มีแต่รูปรถ.........รูปคนลืม......มัวแต่คุยเพลิน + เมา.......55....:D

พอดีน้องดิวตามมาทีหลังเลยไม่มีรูป Black Evo........ขออภัย.....ขออภัยเอาไว้คราวหน้าแล้วกัน.....:confused:

29. lovesingha

1,407
    6
    0
    ประกาศ รับสมัครหาแนวร่วม ขับรถไปกินเหล้าบวกเบียร์บวกไวน์
    ริมหาดบางแสน วันไหนว่ามา มีวัตถุดิบพร้อมกระติกน้ำแข็ง โซดาน้ำเปล่ามีหมด
    ต้องการเพื่อนขับรถไปกินกัน ใครจะไปยกมือขึ้น เอ้า5555

30. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    มีใครสนใจทริปของพี่มาร์ชบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้