สปริงรั้งฝากระโปรงท้ายตัวที่รับสปอยเลอร์ได้ ตอนนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Vitty, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ลองสั่ง honda accessory ไป

หนแรก ได้มาเป็นรุ่นไม่มีสปอยเลอร์ใช้ไม่ได้

ต้องเป็นรุ่นที่มี

เห็นว่าทาง honda ไม่มีจำหน่ายไปแล้ว

จะหาของมาใส่ได้ยังไงบ้างครับ

[Civic 96 limited สปอยเลอร์ตัวเตี้ยครับ]

ตอนนี้เปิดฝา มา หล่นโช๊ะๆ ไม่สะดวกเลย

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ถ้าหาซื้อไม่ได้ก็ติดโช๊คเพิ่มซักตัวก็ได้ครับ

3. Vitty

210
    11
    0
    ติดโช๊คยังไงหรอครับ แพงไหมครับ ขอบคุณครับ

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ตอนแรกคิดว่าจะ D.I.Y ให้ดูเพราะผมเองก็ติดหางหลังด้วย แต่ด้วยผมเองยังมี Project ที่จะ D.I.Y ค้างอยู่เยอะ :cry: อันนี้เลยของข้ามแล้วกันครับ แต่ของกระโปรงหน้าคงไม่ข้ามแน่นอนครับ :p

เคยเห็นเมืองนอกเค้า D.I.Y ไว้แต่หาไม่เจอแล้ว พอดีไปเจอในบอร์ด ES ครับเลยเอามาฝากให้ดูกัน

>>>> ค้ำฝากระโปรงหลัง <<<<

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    รอดูฝากระโปรงหน้านะคร๊าบ เอาใจช่วยครับ

6. Vitty

210
    11
    0
    สงสัย ได้ DIY ท่อแป๊บค้ำ แทนละกัน

50 บ. ประหยัด >< T_T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้