วันที่ 30 ธันวาคม 2551

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    มีใครจะไปปราจีนบ้าง ผมจะไปบริจาครถเข็นแล้วจะไปหาน้องๆด้วยถ้ามีเวลาเหลือจะพาน้องกินข้าวเดินเล่นที่ตลาดต่อน่ะใครสนใจบ้าง ร่วมฝากของมาบริจาคได้นะ

2. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    วันที่30 เค้ายังไม่ค่อยหยุดกันอ่ะสิ ลูกหิน

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วันที่ 30 ยังทำงานอยู่เลย แต่ว่าช่วงปีใหม่ 31 - 4 ก็ติดไป ตจว. อยู่ดี คงไม่ได้ไปแน่ครับ แต่จะฝากพวกขนมไปให้น้องเค้าแทนได้ป่ะ

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าสนใจ

เพราะว่าจะได้นำรถเข็นไปให้พี่เขาใช้งาน...:D:cool:

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ม่ะว่างอ่ะหิน แต่ก็ยินดีแทนพี่และน้องๆด้วยที่เรายังม่ะลืม :D

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวจะโทรหาหินหรือปิ๊ก แล้วฝากของไปให้น้องเค้านะ

7. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    สงสัยอาจจะเปลี่ยนเป็นวันที่ 31 แทนและ

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอให้ได้บุญเยอะ ๆ นะครับ

9. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    อยากเห็นคนไทยมีวคามคิด ดี ดี........อิอิ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ทำดีไม่มีวันหยุดครับ อิอิ

11. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ขอบคุณหิน แทน น้องๆด้วยครับ ได้บุญเยอะๆเน้อ

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ขอโทษหินด้วยจริงๆ

ที่นัดหมายกันแล้วผมไปไม่ได้ แล้วก็ไม่ได้โทร. ไปบอกด้วย.. เลยไม่แน่ใจว่าไปมาแล้วหรือยัง? :confused:

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เท่าที่โทรไปหาหิน เห็นว่ายังไม่ได้ไปเลยครับ .... ติดธุระปีใหม่มั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้