>>HAPPY NEW YEAR<<

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย DUKE_68, 30 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    สวัสดีปีใหม่2552 มีความสุข สุขภาพแข็งแรงทุกท่านครับ:D:D:D

2. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่ชาวNXทุกท่าน
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง
    ร่ำรวยเงินทอง
    เดินทางอย่างปลอดภัย
    สุขสันต์กันทั่วหน้า

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    สุขีรับวันปีใหม่นะครับทุกท่าน ป๋าอ๊อด ป๋าชิต ป๋าโป้ง ป๋าตี๋ ป๋าบอล เจ้าแจน เจ้าเบิร์ด เจ้าเฟิรสท์และอีกนานัปสมาชิก
    ปีใหม่ขอให้รถแรงน้ำมันไม่แพงแซงไม่ต้องลุ้น ชีวิตถึงใจกำไรถึงคุณ

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    สุขกายสบายใจปีใหม่นะครับทุกคน
    ขอให้มีความสุขกับการใช้รถนะครับ ขอให้สาวๆแย่งกันขึ้นรถแล้วบอกว่า ไปไหนก็ได้...แล้วแต่พี่

5. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    สุขีรับวันปีใหม่นะครับทุกท่าน ป๋าอ๊อด ป๋าชิต ป๋าโป้ง ป๋าตี๋ ป๋าวี เจ้าแจน เจ้าเบิร์ด เจ้าเฟิรสท์และอีกนานัปสมาชิก
    ปีใหม่ขอให้รถแรงน้ำมันไม่แพงแซงไม่ต้องลุ้น ชีวิตถึงใจกำไรถึงคุณ แล้วก้อรวยๆมีเงินแต่งรถถ้วนหน้านะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

6. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ปีใหม่นี้ขอให้มีความุขกันท้วนหน้านะครับ

7. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    สวัสดี ปีใหม่ ทุก ท่าน ครับ ขอให้รวยทุกคนเลย

8. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    สวัสดิ์ดีปีใหม่ครับ

ขอให้สุขภาพดีมีเงินใช้กันทั่วหน้าครับ:rolleyes:

9. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่านมีความสุขและมีเงินเต็มกระเป๋าครับ

10. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ปีใหม่นี้ ขอให้สมาชิกทุกๆท่านมีความสุขมากๆๆ ร่ำรวยเงินทอง มากมาย...
    ขอให้สุขภาพร่างกานแข็งแรงไม่เจ็บไม่ไข้..ขับรถกันระมัดระวังนะครับ...

11. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    happy new year 2009 .

12. marshilldy

marshilldy New Member Member

38
    1
    0
    หวัดดีปีใหมครับ นานๆเข้ามาที ยังอบอุ่นเหมือนเดิม
    ขอให้ทุกท่าน อย่าเจ็บ อย่าจน !!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้