ข้อคำแนะนำ: หาเครื่อง Coppe ปี 98 หรือ D16Y8

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย MR_T, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR_T

MR_T New Member Member

7
    0
    0
    อยากทราบราคาเครื่องครับ เครื่อง D16Y8 ฝาดำ หรือ ฝาขาวก็ได้
    ที่ไหนมีของให้เลือกบ้างครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

2. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    ลองถามที่บางกรวจอ่ะไหล่ดูครับๆ

3. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    อยู่แถวไหนอ่ะครับ ถ้าไม่ไกลแถวปิ่นเกล้ามากก็ไปแถวพรานนก ซอยวัดดงมูลเหล็กอ่ะครับ ที่ร้าน Auto Way ถามพี่ก่ำอ่ะครับจะได้ราคาพร้อมวางที่แน่นอนงานไวด้วย ถ้าไม่ต้อง wide สายไรมากไปเช้าได้รถเย็นเลย

4. MR_T

MR_T New Member Member

7
    0
    0
    อยู่ Korat ครับ ขอเบอร์ติดต่อได้ไหมครับ ผมว่าสะดวกกว่านะครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมว่าเดินหาเอาตามเชียงกงบางนาเลยดีกว่านะ เพราะมันมีเลขพร้อมเลย+กับได้เครื่องที่สดกว่า
    ถ้าหาเครื่องเดิมบ้านเราก็ต้องดูดีๆหน่อย เพราะไม่รู้ผ่านไรมาบ้าง รุ่นน้องไปซื้อมาเจอกระบอกผุ
    แต่เครื่องเดิมเป็นอะไรครับ ซ่อมไม่ได้เลยหรือ

6. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    หมื่นกวาบาททท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้