แถวถ.จันทน์-พระราม3และละแวกใกล้เคียง มีร้านทำโช้คดีๆไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย มอนสเตอร์, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    พอดีว่าอยากหาใกล้ๆออฟฟิสน่ะครับ เผื่อเอารถไปทิ้งไว้ แล้วจะได้ไปทำงานต่อได้ อยากเอารถไปอัดน้ำมันใหม่น่ะครับแล้วก็เช็คช่วงล่างหน่อย ใจอยากไปจีเนี่ยล แต่ไกลไปหน่อย ไม่สะดวกครับ

2. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    ไม่มีเลยหรอครับ

3. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    เท่าที่พอจะทราบ มีร้านโช๊ค ชื่อต้อง อยู่พระราม3 ไกล้ปากซอยกรรณิการ์ ตรงข้าม รร.มณเฑียร ริเวอร์ไซด์ อ่ะครับ :D

4. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    ทำดีเลยใช่ไหมครับ มีเบอร์ติดต่อไหม อยากทราบรายละเอียดมากกว่านี้หน่อยน่ะครับ ราคาแพงไหม

5. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    มีใครพอรู้อีกไหมครับ

6. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    อยากทราบอีกครับหรือมีร้านไหนแนะนำไหม เทพอวยพรตรงเอกชัย-บางบอน

7. To N รถฟักทอง

To N รถฟักทอง New Member Member

76
    1
    0
    ผมอยู่สาธุประดิษฐ์นะ

ก้อมีร้านที่คุณข้างบนเค้าบอกหละ

อยู่ตรงพระราม 3 ตรงข้ามโรงแรมมณเฑียร ริเวอร์ไซด์

ถ้ามากจากถนนตก

ร้านอยู่ซ้ายมือก่อนถึงสามแยกถนนเจริญราษฎร์

แต่เวลาผมจะทำโช๊คนะ

ผมไปร้านตรงเซียงกงปทุมวันอะ

เร็วดี แป๊ปเดียว มีเด็ก ๆ มีประสปการณ์มารุม

เจ้าของกันเอง ไม่แพง

ซีเอสโมดีฟาย ซอยจุฬา 22

เบอร์โทร 081 838 0987

ลองโทรไปคุยดูครับ

ไกลนิด แต่ชัวร์

8. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    - ถ้าร้านcs ผมรู้จักครับ น่าสนใจเหมือนกัน ขอบคุณครับ เดี๋ยวไว้จะลองไปดูร้านตรงพระราม3ก่อน

9. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    ทำมาสด้า3ได้ใช่ไหมครับ

10. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    วันนี้โทรไปคุยทั้งcsกับตรงพระราม3ละ กำลังตัดสินใจอยู่

11. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    cs โมดิฟายดีไหมครับ

12. Boyd_Za

Boyd_Za New Member Member

19
    0
    0
    ทำที่CSก็ดีคับ เฮียแว่นดูแลดี

13. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    ตกลงทำที่csเรียบร้อยแล้วครับ เฮียแว่นบริการดี คุยดีมากเลย ออกมางานดีมาก ถูกใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้