อยากแต่ nv เพิ่งได้รถมาคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย aon_nnn_aon, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aon_nnn_aon

aon_nnn_aon New Member Member

5
    0
    0
    อยากได้เป็นพวกชุดแต่งรอบคับอ่ะคับ
    แล้วพวกคอนโซนข้างในหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะคับ
    nv ตัวกะบะคับ
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ

2. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    ผมก็ใหม่ เอาว่าลองขับดูอาการรถก่อนดีกว่า
    ว่าจะต้องทำอะไรหรืเปล่า
    เรื่องแต่งก็ใจเย็นๆครับ

3. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ชุดแต่งก็ลองหาตามร้านไฟเบอร์ดูครับ คอนโซลก็เซียงกง

4. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    ดูแนวจากกระทู้โชว์รถซิครับตานั้นเลย มีทั้งสวย แรง เรียบ เนียน ขาว อวบ อึ๋ม เฮ้ยไอ้สองอันหลังไม่มีนะครับ อิอิ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    คอนโซนในเอาของแวนใส่ได้ครับมีมาชุดนึงครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้