ไขรหัสลับ PBG

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย YOYO BB U12, 20 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    หมวด ประเภทสถานบริการ

ออน. = อาบอบนวด นี่แหละครับ

นผบ. = นวดแผนโบราณ ซึ่งปัจจุบัน ก็มักมีแฝง แพคเกจมาด้วย

นนม. = นวดน้ำมัน ครับ ก็มีแพคเกจแถมเหมือนกันครับ

เกะ = คาราโอเกะ นี่แหละครับ

กศน. = น้องๆที่รับงานเอง ไม่ได้ขึ้นกับ ออน. อาจผ่าน เอ หรือไม่ผ่านเอ ก็ได้หรือเรียกง่ายๆว่า Sideline ครับ

เอ / A = เอเย่นต์ หรือ ตัวแทนในการจัดหาน้องๆ

---------------------------------

หมวด รายละเอียดในสถานบริการ

บีคอร์ส = การนวดตัวเราด้วยร่างกายของน้องๆน่ะครับ โดยใช้น้ำยาโตร่า
    ( หลังจากอาบฟองอ่อนละมุนกับน้องเสร็จ ก็จะนอนที่แพยาง และน้องหนูนำน้ำยา ซึ่งมีความลื่นมากมาทาทั่วตัว และใช้ร่าง

โตร่า = เป็นชื่อน้ำยาที่ใช้อาบน้ำให้แขกที่ใช้บริการซึ่งมีฟองเยอะมาก เดิมทีสูตรมาจากประเทศญี่ปุ่น และบริการโตร่า หลังจากอาบฟองอ่อนละมุนกับน้องเสร็จ ก็จะนอนที่แพยาง และน้องหนูนำน้ำยา ซึ่งมีความลื่นมากมาทาทั่วตัว และใช้ร่างกายในการนวด โดยใช้ความลื่นของน้ำยา ถูไถร่างกายน้องกับแขกที่ใช้บริการทั้งด้านหน้าและ ด้านหลัง ปัจจุบันนี้คงมีแต่ชื่อ แต่การบฏิบัติมีน้อยมาก บางที่ไม่มีบริการนี้แล้ว

กายในการนวด โดยใช้ความลื่นของน้ำยา ถูไถร่างกายน้องกับแขกที่ใช้บริการทั้งด้านหน้าและ ด้านหลัง )

เชียร์ = เชียร์แขก ตาม ออน. ก็มีหน้าที่แนะนำน้องๆให้เราน่ะครับ ก็เชื่อได้บ้าง ไม่ได้บ้างครับ

มาม่า/มาม่าซัง = คำนี้เริ่มตกกระแสไปแล้วครับ มาม่า ส่วนใหญ่จะ อัพเกรด ตัวเอง ขึ้นมาเป็นเชียร์
    เพื่อความทันสมัย

เด็กตู้ = แปลตรงตัวเลยครับ พวกที่นั่งอยู่ในตู้ ราคาจะถูกกว่าพวกไซด์ไลน์แน่นอน

ไซด์ไลน์ = แต่เดิมหมายถึงพวกที่นานนานมาทำที แต่ปัจจุบันดูแค่รูปร่างหน้าตาดีกว่า ก็จัดไว้ในประเภทนี้เพื่อ up ราคา

ครับ

ระดับ1 = บริการเสริมสำหรับ นผบ นนม แต่ใช้มือชักให้เราเท่านั้น

ระดับ2 = บริการเสริมเหมือนกันครับ แต่ ใช้ปากทำให้ครับ

ระดับ3 = บริการเสริม แบบ อึ๊บส์ กันน่ะครับ

---------------------------------

หมวด ลีลาและท่าทาง

สาวแหนม /สนามหลวง = ชักว่าว

Offroad = ทางวิบาก แปลว่า ทางพิเศษครับ เนื่องจากทางธรรมดาถนนลื่น เลยต้องเล่นทางพิเศษกันบ้าง บางทีวิ่ง

ไม่ดีขี้โคลนกระเด็น สรุปก็คือ ร่วมทางประตูหลังครับ คงเข้าใจนะครับ ใช้กับ ชายกับหญิง นะครับ

สเปร์ ย่อมาจาก สเปเชียล์ /โม้ค = การบริการความสุขโดยใช้ปากกับอวัยวะเพศชาย

สเปย์ สด/ไม่สด = การใช้ปากกับอวัยวะเช่นกัน แต่ สด ไม่ใส่ถุงยาง ไม่สด ใส่ถุงยางก่อน

สเปย์ ร้อน/เย็น = การใช้ปากกับอวัยะเพศชายเช่นกัน แต่เพิ่มลูกเล่น เช่น อมน้ำแข็งแล้วสเปย หรือ น้ำอุ่น ก็เรียกสเปย์ร้อน

ยำแหนมสด = สเปร์ เหมือนกันครับ

ล้างตู้เย็น = กริยาต่อเนื่องจากการสเป แต่ต่ำลงไปเรื่อยๆ หรือทำความสะอาดตุ๊ดโดยใช้ลิ้นครับ

ทาสี /ยำสาหร่าย/ยกล้อ = การใช้ลิ้นกับ อวัยวะเพศของผู้หญิง

นางไม้ = ประเภทสวยแต่รูปจูบก็ไม่ได้ นอนตัวแข็งทื่อ (ไม่ค่อยเจอครับ)

น้องพลับ/ออโต้ลูป = เอา 2 รอบ

ไฟท์เตอร์ = น้องๆ พวกที่แบบสู้ตายน่ะครับ ประมาณว่าเธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

แซนด์วิช = ผู้หญิงสองคน ผุ้ชายหนึ่งคน สำหรับบริการนี้ถ้าเป็น ออน.ต้องบอกคนเชียร์ หรือน้องก่อน เพื่อจะได้หาคู่ขาที่คุ้น

เคยให้ จะได้เพิ่มความสนุกสนาน ถ้าน้องเค้าไม่เคยขึ้นกันจะเกิดเขอะเขิน หมดสนุกได้ครับ

สุกี้ = เซ็กส์หมู่ในอ่าง

ยากิโซบะ = หมู่เหมือนกันแต่บนพื้นที่แห้ง เช่นเตียง

ออจี้ = เซ็กส์หมู่เหมือนกันครับ

ยิงปืนลม = เอาแต่ไม่มีน้ำออก

กระสุนด้าน = ไม่เสร็จ

แฮททริก = ได้3ครั้ง

หมวดสรีระ

หลอดไฟ = หัวนม

หลอดไฟซีนอน = หัวนมสีชมพู

ไฟหน้า = หน้าอก หรือ นม

เกาเหลา = ไม่มีขน

อุย/คาราบาว /ป่าดงดิบ = ตรงข้ามกับเกาเหลา ขนดกจับแล้วนุ่มนิ่มมือดีแท้

วุ้นเส้น = มีขนนิดหน่อย บางๆๆ

โอโม่ = ขาวแบบได้ใจมากๆ

ตู้ฟักไข่ = อัณฑะ

GF/Girlfriend factor = การบริการจากน้องๆที่ทำให้รู้สึกดีเหมือนอยู่กับแฟน ส่วนใหญ่จะอยู่ในแนวออ่อนหวานเอาใจเก่ง ไม่ Fake

หมวด ชื่อสถานที่

ฟาร์แมว / กลางซอย = แคทเธอรีน พระราม9

ฟาร์มลา / ปากซอย = ลาเดอร์ฟรองค์ พระราม9

ดินแดนกังหัน = อัมเตอร์ดัมส์

มหาลัย = ยูโทเปีย

โค1,โค2(อาจจะมีฟาร์มนำหน้าเป็นฟาร์มโค) = โคลอนเซ่ 1,2

M&M/ดินแดนละลายในปากไม่ละลายในมือ = เอ็มมานูเอล

ดินแดนแห่งความลับ /ฟาร์มเขียด/วิค = วิคตอเรีย

วังท่านเปา = แนนซี่

ใต้สะพาน = บีวา

ริมคลอง = วีนัส

โพ /เจ้าสมุทร = โพเซดอน

โคปา = โคปาคาบาน่า

ดงดอกท้อ = นาตาลี

สวนดอกไม้ = คาร์เนชั่น

พารากอน = รร สยาม

หาดยาว = ลองบีช

หาดฝรั่งเศส = ริเวียร่า

วังน้องแหนม = แชมเบอร์

วังเขียว = กรีน คาราโอเกะ

หมวด การบ้าน

การบ้าน = การที่ไปเที่ยวมา แล้วมาเขียนส่งในบอร์ด

ลายแทง = แผนที่นำไปสู่ตัวน้อง อาจจะเป็นรหัสหรือชื่อ ก็แล้วแต่

ปิ่นโต = การผูกสัมปทานน้อง ๆ
    ส่วนใหญ่ใช้ใจมากกว่าเงิน แต่ผลสุดท้ายกลับเสียใจมากกว่าเงินเช่นกัน

เงินหล่น = ได้รับการบริการจากน้อง ต่ำกว่าที่คาดหวังไว้มาก ๆ

เงินทอน = ได้รับการบริการจากน้อง สูงกว่าที่คาดหวังไว้ (ตรงข้ามกับเงินหล่น)

กรุ๊งกริ๊ง = ได้รับบริการจากน้อง ต่ำกว่าที่คาดหวังไว้เล็กน้อย (ไม่ถึงกับผิดหวัง) หรือเข่าข่าย ไม่หล่น ไม่ทอน ไม่ซ้ำ

ถูกล้วงกระเป๋า =การที่น้องนางที่หมายตา ถูกคนอื่นเรียกตัดหน้า ไปอย่างหน้าตาเฉย

ต่างกรรม ต่างวาระ = ตรงตัวฮะ คงไม่ต้องแปล เพราะเจอกันเป็นประจำ

กั๊ก = ไม่บอกลายแทง ไม่ใบ้ด้วย ใครจะทำไม ก้อกรูกั๊กอ่ะ อิอิอิ

ปล ก๊อปเค้ามาอีกทีคับ ม่ะด้ายคิดเองนะ 555+

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

3. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    อืม ขนาดจะเที่ยว ยังต้องมีรหัสด้วยเหรอ อืม

4. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
  5. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    .

อืม,,,,,,,,,,,,พรี่โย พันคลิป ผ่านมาหมด ทุกอย่างแล้ว ซู๊ดดดดดด,,,,,,,,ยอด,,,,,,,,,,:D

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ขออนุญาต Cop ไปให้ Benjama ดูนะครับพรี่ YoYo :D

7. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    ยังไม่เคยเลยค้าบบบบ อิอิอิ

อุ๊บส์ งานเข้า อิอิอิ

8. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมยังอ่อน ต้อง ศึกษาอีกเยอะ อิอิ

ขอบคุณครับพี่โย อิอิ

9. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
  10. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    พรี่โยครับ.....................แบบนี้ PBG .........................ผ่านมาหมดแล้วครับ..........อิอิ

11. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :thumb::thumb::thumb::thumb::thumb::thumb::thumb::thumb:

12. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

13. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ชะอุ้ย.......

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ไรครับพรี่ประธาน OATH:D

15. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    ทำเปนเล่มออกมาขายเลยม่ะคับจำไม่ได้คิ๊กๆ

16. YOYO BB U12

762
    2
    0
    อิอิ ชาว PBG ออกมาคอนเฟริมแย้วงับ อิอิอิ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กลุ่มนี้เค้าแจ๋วจริงคับ.....:D

18. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    เยอะจังเลย
    คุณโป้งที่โยเขียนมา ถูกต้องหรือเปล่าคร๊าบ

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมมะค่อยรู้เรื่องอะคับ เค้าไม่ค่อยบอกอะ (เกี่ยวกันมะเนี๊ย) :D

20. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ...............ขอบอกว่า.............พรี่โยได้ผ่านการศึกษาทางภาค ทฤษฏี แล้วนะครับ....................เหลือแต่ ภาคปฏิบัติ ครับ ถึงจะได้เข้าร่วมขบวนการ PBG นะครับ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;););););););););)

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม........พรี่โป้งไม่ต้องพยายามมาเข้าขบวนการนะครับ.......พี่.....เก่ง อยู่แล้ว

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมมะเก่งพอจะเข้ากลุ่มหรอก.....:sad::sad::sad:

24. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ

25. YOYO BB U12

762
    2
    0
    ขบวนการ PBG แมน อิอิอิ

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แก๊งค์ระดับเทพ......:D

27. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ตกใจ ครับ พรี่

28. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

29. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    สุดยอดเลย

30. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ว้ายยยยยยยยยย...........รับไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้