สอบถามหน่อยค่ะ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Aee-ViPeR-MR2, 1 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    มีพี่ๆคนไหนเล่นท่อไอเสียของ Kakimoto Racing พวก Hyper Fullmega N1+Rev. และก้ Regu.06&R และก้อีกอัน รุ่น Kakimoto. R หรือเปล่าคะ?? อยากรู้กระแสว่าเปนไง ดีมั้ย เสียงเพราะเปล่า อั้นเปล่า มีแบบไทเทเนี่ยมด้วย!!! อยากใส่ท่อคู่ >x<

2. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับผม ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้