ปีใหม่ไปไหนกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him111, 26 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ผมคนแรกอยู่ กทม. ครับ.....รถโล่งดีชอบ

2. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    ลุง คลานอยู่แถว อัมพวา จ.สมุทรสงคราม คร๊าบบบบ กะป๋ม

3. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    อาทว่าจาไปเหนือ ยังม่ายแน่นอนเพราะเดียวนี้จะขึ้นไปพักตามอุทยานต้องจองด้วยอะ ยางม่ายจองเลย อิอิ

4. ไปบ้านที่...พิษณุโลกคับ5วันคับ....

5. pigaro

pigaro New Member Member

3
    0
    0
    ผมก็ว่า.........จะกลับไปเยี่ยมวานตาคลอส
    "วุฒิ G"

6. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ส่วนผม....เตรียมพร้อมค๊าบบ :cry: :cry:
    ไปได้แค่กรุงเทพฯและปริมณฑล...แต่จะแว๊บทันทีที่มีโอกาส :D :D

7. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    ปีใหม่ยังมีใครทำงานเหมือนผมบ้างครับ
    เซ็งจริงๆเลย

8. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    หวัดดีค่ะ

ปีใหม่นี้เที่ยวไหนกันก็ขับรถระมัดระวังกันด้วยนะค่ะ

ขอให้ทุกท่านเที่ยวกันอย่างมีความสุข

ส่วนนู๋ก็ยังไม่มีที่หมายที่แน่นอนค่ะ.....อิอิ

9. ขอบคุณคับ

10. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    อยู่ กทม. งับ

11. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เรียนช่างฝีมือทหารหรือป่าวคับ MTTS จ่าเทพยังอยู่ป่าว

ปีใหม่ไป ปาย คนเยอะแน่เลย

12. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    ลุงเรียน ภาคสมทบ รุ่น 1 ( รุ่นแง้มฝาโลง อิอิ ) อ่ะคับ ในคลับนี้รู้สึกว่าจะมีอีก 2 คนอ่ะคับ คือน้องนู๋ม่อน กับ น้าต้น มั้ง ส่วนจ่าเทพ ป่านนี้คงได้ดีแล้วกะมัง ลุงคิดถึงแต่ หมวดนัน ฝ่ายปกครอง / สอ.ยืนยง ช่างท่อฯ อ่ะคับ :cool:

13. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ดีใจด้วยนะครับได้เจอเพื่อนๆกันในนี้

14. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ตอนนี้อยู่เชียงแสนคร๊าบ โค ตะ ระ หนาวเลย แต่มีเรื่องให้เซ็งอีกแล้ว ขับรถไม่ถึงที่หมายคับ รถพัง ขับ strada grandis มาเกียร์พังอยู่ที่เชียงแสนนี่ ปัญหาคือ หาอะไหล่ไม่นี่สิคับ แถมติดปีใหม่อีกด้วย
    เฟืองเกียร์ 4 แตกคับ ที่เชียงรายนี่หาอะไหล่ไม่ได้เลย ช่วยดวยคับป๋ม

15. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    เอาใจช่วยคุณ itch ครับ ซ่อมเสร็จเร็วๆนะครับ

16. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อยู๋กรุงเทพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้