ขอเชิญสมาชิกอวยพรปีใหม่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดอะ แซ็กค์, 24 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ก็ใกล้จะถึงปีใหม่แล้วผมก็ขอให้สมาชิกชาว NV CLUB ทุกๆท่านมีแต่ความสุขสมหวังกันถ้วนหน้าคิดเงินก็ได้เงินคิดทองก็ได้ทองคิดจะแต่งรถให้หล่อๆในปีหน้าก็ขอให้สมหวังไปหมดทุกเรื่องน่ะคร้าบ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2008
    NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  2. สวัสดีปีใหม่เหมือนกันค่ะ ขอให้เพื่อนๆ ทุกคน คิดปราถนาสิ่งใดก็ขอให้สมความปราถนา ขับรถไปเที่ยวก็ขอให้ระมัดระวังด้วยจ๊ะ เดินทางปลอดภัยทุกๆคนค่ะ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้าครับ ผม รำรวยเงินทองไหลมาเทมาครับ

4. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    ขอให้ครอบครัวสมาชิกแต่ละท่านมีความสุขมากๆครับ ร่ำรวยกันถ้วนหน้า สุขภาพแข็งแรง

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ขอให้ใช้ชีวิตกันอย่างระวังครับ ทั้งเงินทองและร่างกายครับ

6. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ขอให้พี่ๆน้องๆ ชาว NV CLUB ทุกท่าน มีความสุขในปีใหม่นี้

HAPPY NEW YEAR 2009 คร้าบบบบ...........................

7. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    สุข สมหวัง ตลอดไป ทั้งปีนี้ และปีต่อๆไปครับ ทุกท่าน

8. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    ขอให้พี่ๆน้องๆในคลับแห่งนี้มีแต่ความสุขความเจริญ....ครับ..

9. kai_lersak

kai_lersak New Member Member

53
    1
    0
    ขอให้ชาวNV มีความสุขทุกๆคน สุขภาพแข่งแรง รวยเงิน รวยทอง จะได้มีเงินมาแต่งรถเยอะๆๆๆๆ

10. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ขอให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง สวัสดิภาพไปมาปลอดภัย โชคดีร่ำรวยตลอดไปครับ

11. tanit wongsanit

tanit wongsanit New Member Member

100
    7
    0
    ขอให้รวยๆๆครับ

12. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    ขอให้รำให้รวย แข็งแรง มีแรงใช้เงิน มีเงินแต่งรถ ทุกคนเลย

13. ขอให้มีความสุขทุกๆคนเด้อครับ

14. thu-underground

thu-underground New Member Member

20
    1
    0
    มีความสุขมากๆๆครับ ขอให้มีสมาชิก ClUb เราเยอะๆๆๆๆ ขึ้นไปครับ

15. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอให้มีความสุขไม่เจ็บไม่จนตลอดปีและตลอดไปครับ

16. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    [inwindow=500]musicstation.kapook.com/newmusicstation/play.php?id=6844[/inwindow]

17. ขอให้ทุกท่านมีความสุข รวยรวย สุขภาพแข็งแรงในวันปีใหม่:)

18. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ขอให้มีเงินใช้ ร่างกายแข็งแรง (พี่น้องทุกท่าน)

19. ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่าน....ประสพแต่ความสุข ความเจริญ ไม่เจ็บ ไม่จน นะค่ะ.........ตุ๊กฟั่นเฟือนจร้า

20. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    ขอบคุณพระเจ้าที่ส่ง เครื่อง SR20 ไฟเบ้าเต็ม ล้อแม็ควงโต ยางเก้มเตี้ย ชุดไฟเบอร์รอบคัน พวงมาลัยก้านยก ดิสเบรคหลังอันงาม
    ดิสเบรคหน้าจานโต อินเตอร์สวยๆ เกทมาตรวัดนานาชนิด เครื่องเสียงบึ้มๆ อะไหล่พอซ่านานาชนิท ท่อโตๆ น้ำมัน 95 LPG NGV
    และต๊กตาหน้ารถ ขาว หมวย สวย อึ๋มๆๆๆๆๆ ขอให้สิ่งที่เอ่ยมาจากข้างต้นเข้าไปอยู่ในรถของทุกท่านๆๆๆๆๆๆด้วยเทิญ.....โอมเพี้ยง
    จากใจ ป้อมครับ สมาชิก NV_clubThailand # 252

21. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    สุขภาพแข็งแรงกันทุกท่านและร่ำรวยกันทุกคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้