3t-gte ยังน่าใช้อยู่มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย powerballก็แค่เสรีไทย, 6 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    3t-gte ยังน่าใช้อยู่มั้ยครับอยากได้เครื่อง 4สูบเทอร์โบอ่ะครับ sr ก็ไม่ไหวแพงเกินเอาแค่3t ไว้ขี่แซงสิบล้อได้เร็วๆหน่อยก็พอล่ะ..........จุดประสงค์ไว้ใช้งานไม่แต่งเครื่องครับ ไม่รู่ว่าพวกอะไหล่มันหายากมั้ยหรือจุกจิกเปล่า...หรือมีจุดอ่อนจุดด้อยยังไงบ้างครับ.....ที่แรกว่าจะเอา 3s ชนเกียร์ 1 g ก็กลัวจะไม่จบอีกเลยอยากมาขอแชร์ประสบการณ์ของทุกๆคนหน่อยครับ...ขอบคุณครับ.........ถ้าเมีตัวอื่นแนะนำขอเป็นเครื่องเทอร์โบน่ะครับ

1. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    กลัวอะหลั่ยหายากอ่ะครับถ้าทำดีๆผมว่าเท่มากๆเก็บห้องเครื่องให้เนียนอ่ะครับ

2. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เห็นด้วยคับ

3. สงสัยต้องเก็บตังค์อีกเกือบปีล่ะ รอ sr ทีเดียวเลยล่ะกัน มีแต่คนส่ายหน้าเรื่องอะไหล่ 3t

4. pongpeng

pongpeng New Member Member

38
    0
    0
    ตอนนี้ผมก็ใช้อยู่นะครับ เครื่อง3T-GTE อยู่นะแต่ทำใหม่แล้ว เป็นลูกJ ขัดลื่น ก็วิ่งดีนะแต่หอยผมไม่คอยดีแล้ว(ไม่ได้ใช้ inter ยิ่งสดครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้