ได้เรื่องยังงัยแจ้งด้วยเน๊อ คุณน้อง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 1 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ได้เรื่องยังงัยแจ้งด้วยเน๊อ คุณน้อง

2. เรื่องไรครับ

3. ผมไปชวนมาที่นี่หมดแล้ว คนที่ไปโพสไว้ที่เถ่านะ รอรับแอดได้เลย

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    ขอบคุณมากคุณน้อง แล้ว FB เราน่ะ มันมีทางเข้าอย่างไรเหรอ address น่ะ มันพิมพ์ยากมั๊ย อย่าง ใน อาร์ซีเวบ มันพิมพ์ง่ายน่ะ www.rcweb.net/accord8889club

5. Palin Omsin

0
    0
    0
  6. น้าอันเ่ก่าเอางัย ลบออถเลยไหม๊

7. ผมไม่ใช่ แอดมิน ลบไม่ได้

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    ลบยังงัยล่ะทำไม่เป็นน่ะ

9. หรือต้องให้หยถ มาลบ

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    คงต้องเป็นอย่างนั้นล่ะ ลบไปก่อน ผมไม่รู้นะเนี่ย ถ้ารู้เราเล่นกันที่ อันนั้นมันจะเป็นทางการกว่าน่ะ

11. ไม่เป็นไรหรอถน้า ถลุ่มนี่แหละดีแล้ว ถ้าเปิดหน้าเฟสเลย รับรองบอร์ดล้างแน่ ๆ ถลุ่ม ถ็พิมพ์ในช่องค้นหาถ็็เจอนะ รายละเอียดหัวข้อภระทู้ที่เป็นทางภารยังงัยถ็ต้องอยู่ในบอร์ดของเวปเราอยู่ดี ในเฟสมันทำยาถ เอาไว้สำหรับพูดคุยถันดีถว่า

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    โอเคตามนั้น บอกหยกให้ลบไปเลยละกัน

13. เดี่ยวเ้จ้าตัวถ็เข้ามารายงาน.......โอมเพี้ยง...มา มา มา

14. Palin Omsin

0
    0
    0
    นั่น เล่นคุนไสย์

15. หลับไปแล้ว

16. Palin Omsin

0
    0
    0
    มีไรกันเนี่ย...งงไปหมดแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้