เที่ยวส่งท้ายปี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย aukkrit, 31 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aukkrit

aukkrit New Member Member

10
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ วันนี้ไปนครนายกมาก็ไปน้ำตกสาริกากับนางรองน้ำไม่ค่อยมากแต่พอมีที่เขื่อนก็โอเค รถติดมากขาไป ขากลับโล่ง แต่ก็คุ้มเหนื่อย

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เที่ยวแพร่มาครับ ไปงานศพด้วยครับ
    ขากลับแวะเขื่อนศิริกิจ ด้วยครับ

3. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    อ้าวไม่ได้ไปเชียงใหม่เหรอ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไปเชียงใหม่มาเจ้า555

5. aukkrit

aukkrit New Member Member

10
    0
    0
    ไปสมุทรสาครเงกลับมา ขับสบายมากรถไม่ติดถนนโล่งมั่กๆ

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ไม่ได้ไปไหนเลย :Dอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มกราคม 2009
  7. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    มาเที่ยวบ้านเราด้วยวันหน้าถ้ามาอีกก็บอกหน่อยน่ะครับจะได้ต้อนรับเปนอย่างดี

8. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    ไป ภูทับเบิก เขาค้อ เขาพระตำหนัก น้ำหนาว ภูหินร่องกล้า ( ทุกที่สวยมากครับ ) แล้วก็จะไป ภูเรือ แต่ไปไม่ถึงน้องหมาวิ่งตัดหน้าชน
    เข้าเต็มๆเลย กันชนแตก ลังผึ้งแอร์แตก หม้อน้ำกระจาย จอดครับพี่น้องที่ หล่มเก่า

9. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ผมไปบางแสนเองคับ ใกล้สุด55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้