หวัด ดีครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย MoN@Pattaya, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MoN@Pattaya

MoN@Pattaya New Member Member

22
    1
    0
    ผมม่อนพัทยาครับไม่ได้เข้าซะนานเดี๋ยวน้าๆรืมผมซะหมด :p

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ยังจำได้ครับ ว่าแต่ในรูปมันมีความหมายว่างัยหรอครับ

3. MoN@Pattaya

22
    1
    0
    ผมกับเพื่อนไปตกปลามาครับบางทีพวกน้าๆอยากไปก็แค่ซื้อน้ำมันแล้วผมจะพาไปโดยไม่เก็บเงินครับ แต่ต้องซื้อข้าวมาเลี้ยงคนขับเรือด้วยนะครับ แต่ตอนนี้คลื่นลมแรง แต่ตอนกลางคืนมีนิดหน่อยครับ

4. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    เป็นไต้ก๋งเรือเองหรือเปล่านี่?

เป็นไต้ก๋งเรือเองหรือเปล่านี่?:D

5. MoN@Pattaya

22
    1
    0
    เป็นด้วยครับ แต่ลำเล็กนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้