ถึงท่านจาร์ยป๋อง(เล็ก)ป๊อปอัพคร๊าบ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 3 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    แบบว่าที่แฟนผมคุยเอาไว้ว่าจะหาอาจาร์ย
    มาลอนน้องเขาอ๊ะครับ

ว่าไงเอ่ยยยยยยยย:D

2. Pong+

Pong+ New Member Member

132
    1
    0
    ถามให้แล้วครับพี่ตั้ม เห็นน้องที่รู้จักเขาบอกว่า เพื่อนๆของน้องเขาสอนกันวันเสาร์ที่จุฬาเลยอ่าครับ

3. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    มีอะไรกัน หนอ อิอิ

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    กรำ

ต้องไปจุฬากันเรยทีเดียว

5. elmo

2,175
    3
    0
    แหม๋ๆ ได้ไป จุฬา แอบดีจายละสิ อิอิ ได้เข้าพระเกี้ยว อุอุ

6. Pong+

132
    1
    0
    เด็กถาปัดมันไม่ชอบกลับบ้านกัน มันชอบอยู่สตูอ่าพี่
    งั้นพี่ตั้มก็พาน้องแฟนไปส่งดิ แล้วไปนั่งรอ สาวถาปัดแนวนะพี่ 555

7. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    ไปวันไหนกันหละ จะได้ไปแจมๆสาวจุฬา (ตรูหัวจะขาดไหมเนี้ย) 5+++

8. RollriderS

2,318
    9
    0
    ป๋องงับ

แนวมากน้อยแค่ไหนผมก็ตายทั้งนั้นแหละครับT_T

9. elmo

2,175
    3
    0
    นั่น วางแผนไปกันแต่ คนในที่รู้เรื่อง ชิ๊ๆ

10. Pong+

132
    1
    0
    พี่ตั๊มก็พาไปสงแล้วก็นั่งเฉยๆแถวนั้นแหละ ให้นายแบงค์ไปตระเวนแทน
    555

11. elmo

2,175
    3
    0
    ต้องถือกล้องไป ด้วยเป่า นั่น อิอิ

12. RollriderS

2,318
    9
    0
    เอาไปด้วยก็ดี

แต่อย่าเอาตรูไปเกี่ยวนะเพราะตายแน่ๆ

13. elmo

2,175
    3
    0
    ว่าแต่ ตา กล้องไปกันเมื่อไหร่นั่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้