กีฬามหาลัย ใครไปไหนกันบ้างคับ !!!!! [มีรูปครับ]

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ใครไปเที่ยวไหนกันบ้าง ผมขี้เกียจอยู่บ้านครับอยากเที่ยว

:D:D:D

ใครไปไหนกันมาบ้าง ลองเอารูปมาแบ่งกันชมหน่อยคร้าบบบบ :D :D :D

แก้ไขล่าสุด: 16 มกราคม 2009
  2. หรอ อยากเที่ยวหรอ ไม่มีตังเลยเนี่ย ประธาน...........

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    มีตติ้งม่ะ อิอิ

te_uan ถูกใจสิ่งนี้
  4. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ไปปายครับ..

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อยากไปเที่ยว

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  6. ง่าๆไปปายเลยหรอพี่เจต แค่รถผมก็ขึ้นไม่ได้แล้ว ติดใต้ท้องตั้งแต่กรุงเทพ แล้วล่ะ อิอิ ไปไหนก็ไปกันครับ ถ้ามีตังนะ

7. Nat_mo

781
    15
    18
    สงสัยคนไม่อยู่กันเพียบเลยช่วงนี้ นี่ช่างระดับโลกก็ไปแม่ฮ่องสอนแล้ว

ผมยังตัดสินใจไม่ถูกเลย จะไปไหนดี

8. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    ไปเชียงใหมและแม่ฮอนสอนครับ
    ซ่อมรถไปหลายพันบาทอยู่ เพื่อขึ้นเหนือครั้งนี้
    และจะเอารูปมาฝาก

9. อ่าวสุธีก็ไม่อยู่หรอ ไอ้โค้กก็ไม่อยู่ มีใครอยู่บ้างวะเนี่ย แล้วประธานไม่ไปต่างจังหวัดบ้างหรอวะ

10. Nat_mo

781
    15
    18
    กูก็อยากทำตัวให้ไม่ว่างเนี่ย มึงอ่ะไม่ได้ไปไหนใช่ไหม

เผื่อกูชวนไปเที่ยวไหนใกล้ๆ

11. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    พี่เจอกับสุธีที่ห้วยน้ำดังอ่ะ เเล้วตอนกลับสวนกับเกมส์

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2009
  12. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ในที่สุดก็ขับไปเที่ยวด้วยตัวเองได้ซะที 555+ มันส์จิงๆ ปาย

13. Nat_mo

781
    15
    18
    หนาว มากไหมคับที่ปาย

ผมเขาใหญ่ประมาณ สิบ องศา ก็แทบตายแล้ว

14. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ^ ^

มารายงานตัวแล้วคับ
    ไปแม่ฮ่องสอน-เชียงใหม่ม่อะคับ
    เจอพวกพี่เจท ที่ห้วยนํ้าดังคับ
    พอกลับถึงบ้านท่านประธานชวน
    เที่ยวต่อที่เขาใหญ่อะคับ
    555
    เหนื่อยแล้วขอนอนก่อนน่ะคับ
    อิๆๆๆ
    ก็เลยเอารูปมาฝากน่ะคับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2009
  15. เอารูปมาลงเยอะๆเลยนะครับ ผมไม่ได้ไปไหนเลย ช่วยแม่ทำงานเช่นเดิม แต่ก็แวบไปบ้านเพื่อนแฝดบ้าง อิอิ

16. Nat_mo

781
    15
    18
    รูปเขาใหญ่ ทริปนี้คนน้อยเพราะต้องไปธุระด้วย ไม่ได้ไปเที่ยวอย่างเดียว

แต่ก็ดีกว่านอนอยู่บ้านเฉยๆ :D :D

แก้ไขล่าสุด: 16 มกราคม 2009
  17. แจ่มมาก ท่าทางอากาศคงหนาวน่าดู

18. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    มีของมาฝากพี่บ้างม่ะเนี่ย อิอิ ???

19. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    ตอนสวนดูรถแทบไม่ทันเลยว่ารถใคร แต่พอจำรถได้อยู่ ดูท่าทางจะลงมากันเร็วเหมือนกันนะ
    เล่นโค้งกันมาแน่ๆเลย
    ผมเอาของขึ้นหลังคาขับเร็วไม่ได้ กลัวจะลงไปนอนข้างทาง
    รูปเดี๋ยวลงให้ชมกันทุกๆท่าน

20. Nat_mo

781
    15
    18
    มารอดูรูป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้