กิจกรรมหลังสอบ +++++++up date+++++++

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย nong_kaju, 10 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เรามาหากิจจกรรมทำกันหลังสอบดีกว่ามัยครับ
    เช่นไปเที่ยวต่างจังหวัดอะรัยแบบเนี่ย ประทานว่างัยครับ
    เที่ยวมั้ยค๊ะ ฮิฮิฮิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มกราคม 2009
  2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เที่ยวค่ะ

3. ไปไหนกันอ่า ครับ ยังไม่มีตังเลยอ่ะ ว่าแต่สอบกันเมื่อไหร่หรอ......

4. nong_kaju

417
    41
    0
    หลังปีไหม่พอดีอะครับ

5. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ไปปายดีกว่า

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ไปปากเกร็ดดีกว่า อิอิ

7. ไปไหนก็ไป ขอไปด้วยละกัน

8. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    ไปปาย แล้วต่อปางอุ๋ง ดีกว่า

9. Nat_mo

781
    15
    18
    สอบเส็ดกันเมื่อไหร่บ้างคับ

เราจะไปมิตติ้ง ออนทัวร์ (ออกทริป) ต่างจังหวัดกัน

เอาแบบไม่ไกล นอนบ้านพักเมากันสักคืน พอได้เสียกันเสร็จ ก็กลับ

10. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ที่ว่าได้เสีย นี่ ป็อกเด้ง ช่ายม่ะคะ นู๋นัท เหอะๆๆๆๆๆ

11. Nat_mo

781
    15
    18
    นัท เล่นการพนันไม่เป็นคับ

12. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    กำ แล้วได้เสียอารายนิ เหอะๆๆๆๆ

13. ไปเมื่อไหร่ก็แจ้งล่วงหน้านะครับ ประธาน จะได้เตรียมอุปกรณ์ การ ได้-เสีย ทัน อิอิ

14. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    แอตตตตตต

15. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ตกลงว่า นู๋ฉัตร รู้แล้วเหรอค่ะว่าเค้าได้เสียอารายกาน เหอะๆๆๆๆ

16. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    แล้วเมื่อคืนมันไหมเล่าท่านประธาน

17. ไม่รู้หรอกครับ พี่แฟง ก็พูดๆไปงั้นแหละพี่ .......อิอิ

18. Nat_mo

781
    15
    18
    มันมากครับ ผมไปตอนที่เขาวิ่งเส็ดกันแล้ว โคตรเส้า

19. nong_kaju

417
    41
    0
    น้องนุ่งอะไม่คิดจะโทรชวนไปดูกันบ้างนะ
    ทีน้องไม่นุ่งอะโทรชวนจังเลย เซงๆๆๆๆ

20. Nat_mo

781
    15
    18
    เออ ไว้คราวหน้าเดี๋ยวโทรไปชวน

21. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ชวนตรูด้วยคนสิ

22. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    คุณ กุ๊ เราได้ชวนท่านแล้วน่ะ
    อย่าหาว่าเราไม่ชวน

23. nong_kaju

417
    41
    0
    สนใจจะไปอุทยานแห่งชาติพุเตยมั้ยครับ ใกล้ด้วยแค่สุพรรณบุรีเอง
    ส่วนลายละเอียดก็ตามลิงค์เลยครับ
    http://www.toursabuy.com/naturalparkdetail.asp?id=86&folders=phutoey

24. โหวตๆกันมาก็แล้วกันครับ สำหรับเรื่องที่เที่ยว แต่ยังไงก็ขอเอาที่ถูกๆเป็นหลักนะครับ ....อิอิ บ่งบอกถึงความจนเลยตรู

25. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    จัดๆ

26. Nat_mo

781
    15
    18
    ใครลองเสนอสถานที่มาเลยครับ ผมรับประกันว่ามีทัวร์แน่ๆ

ปล.รถยังพังอยู่เลย 555

ไม่หลับไม่นอนเลยนะครับ ท่านประธาน ตี 2 แล้ว ยังไม่ยอมนอนอีกอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้