สูงเท่าไรกันครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 4 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    รถของพี่ๆใต้ท้องรถสูงเท่าไรกันครับวัดจากตรงชายน้ำ แล้วเดิมๆมันสูงเท่าไรกันแน่ครับตอนนี้ผมกำลังมีปัญหากับความเตี้ยของรถซะแล้วครับ เพราะมันติดฟุตบาทตอนขึ้นบ้านเลยอยากกลับไปเป็นแบบเดิมๆแต่ไม่รู้ว่าเดิมๆมันสูงแค่ไหน

ขอบคุณครับ

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ถ่ายรูปมาให้ดูก็ดีนะครับ.. จะได้บอกได้ว่า มันเป็นความสูงมาตราฐาน หรือ เปล่า
    เพราะรถ สมาชิกส่วนใหญ่ในคลับ ไม่สูงแล้วครับ..
    แต่ก็บอกได้ว่า ความสูงของคุณมัน เดิมๆ หรือว่า โม มาแล้ว

เอ...หรือใคร สปริงเดิม ช่วยวัดทีครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ถ่ายรูปรถมาดูครับ จะได้บอกถูกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้