ไปเที่ยวไหนกัน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย yuty, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    :cool:พี่น้องครับ! ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ

2. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ได้ข่าวว่าช่วงปีใหม่ จังหวัดท่องเที่ยว โรงแรม..รถไฟ..รถทัวร์..เ ครื่องบินเต็มหมด ไทยเที่ยวไทยเพียบ เลยไม่รู้ไปไหน อยู่คาวดาวน์มันกรุงเทพนี่แหละ เอา r10 มาร่อนแถวสีลม รัชดาให้สะใจ วันธรรมดาอยากรถติดนัก :D:D:D

3. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    จริงด้วยคับ

เที่ยว กทม ดีกว่า

คนอื่นเค้าไป ตจว กัน

ถนนโล่ง

สบาย

4. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    เขาค้อครับป๋ม

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อยากไปมากกกก...น่าไปเป็นที่สุด...แต่รถเสร็จไม่ทันนี่สิ..อดเอาเจ้านู๋ไปสาดโค้งเล่นอีกล่ะ

6. obeya

314
    1
    0
    เด้วจาเที่ยวเผื่อนะ..อิอิ:D:D

7. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ถ้าอยากกางเต็นท์นอน..แนะนำหน้าสำนักงานเกษตรอำเภอเขาค้อครับ...
    ตื่นตอนเช้าดูทะเลหมอกเหนืออ่างเก็บน้ำรัตนัย...(ถ้าลมไม่แรงคงได้เห็น)
    เสียดาย..ปีใหม่ผมไปชัยภูมิ..กะขอนแก่น...ม่ายงั้น..มีตามขึ้นไปแน่...อิอิอิ

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ปีใหม่ไป ชัยนาท ครับผม อิอิ :D

9. obeya

314
    1
    0
    ยังไงอั้มอยู่อีกหลายวัน2-3อาทิตย์ครับ ถ้าจะนัดเจอก็โทรมานะคับ

10. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ไปขอนแก่นครับ แต่ไม่ได้เอาพรีเมียล่าไปนะ

อยากเจอสมาชิกขอนแก่นเหมือนกัน

11. PeMhom

1,163
    3
    0
    กำหนดการออกแล้ว..ปีนี้นายฝรั่งใจดี..ให้ไปเที่ยวปีใหม่ริมโขงฝั่งลาวได้
    ออกเดินทาง คืนวันที่ 30 เส้นทาง..โคราช..ขอนแก่น..อุดร..หนองคาย..แต่ยังไม่รู้ว่าจะไปไหวแค่ไหน..ค่ำไหนนอนนั้น..ไม่ไหวก็จอดพักนอน..ระหว่างทางถ้าสมาชิกท่านไหนว่างมาพาเที่ยวหน่อยก็ดีน่ะ :D

12. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    วันที่ 30 ท่านใดผ่านโคราชโทรมาได้นะครับ แวะทานข้าวเย็นกันก่อน

13. yuty

290
    2
    0

30-31 ผมอยู่โคราช 1-3 ผมไปหนองคาย แล้วเจอกันที่หนองคายนะพี่หม่อม

ว่าจะไปเที่ยวฝั่งลาวด้วย...อิอิ

14. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เชียงใหม่ - เชียงราย ออกเดินทาง 30 คร้าบบบ ...:)

เสียดายไม่เจอท่านๆที่มาโคราชเลย :cry:

15. PeMhom

1,163
    3
    0
    อ้าว...งานนี้เป็นเรื่องสิพี่ยุทธ...ไว้เช็คพิกัดกันอีกทีน่ะ..ไปโคราชค้างที่ไหนอ่ะ..

16. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    กรุงเทพตามเคย แถมอยู่บ้านอีกตะหาก เซ็งรับปีใหม่เลย

17. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เหมือนกานเลยครับพี่โอ

18. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    หัวอกลูกผู้ชาย จะมีใครเข้าใจบ้างเนอะ

19. Super_book

294
    4
    0
    เข้าใจครับ แฟนไม่อยู่ เซ็งเลยดิ อยู่บ้านไปเถอะนะ ชวนมาขอนแก่นด้วยก็ไม่ยอมมา

20. Super_book

294
    4
    0
    อยู่ขอนแก่นแล้ว ซ.ชาตะผดุง 16

ในคลับใครอยู่แถวนี้เจอ อีซูซุ เวก้า สีทอง ก็ทักกันได้นะ

21. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อยากไปขอนเเก่นมั่งจัง..อิอิ

22. yuty

290
    2
    0
    กลับมาแล้วครับบบบ พี่น้อง

แบบว่าเมาตลอดเลยเสียดายไม่ได้ข้ามไปฝั่งลาว(คนมันเยอะอะครับ)

ที่สิ่งที่ได้กลับมาคือ โดนพวกมือบอนขูดเจ้า p11 ของผม (สงสัยมันอิจฉาว่ารถเราสวยกว่ามัน)อิอิ คิดเอาเอง

ตั้งแต่ประตูหน้ายันประตูหลังเลย(เศร้าเลย)ยังไม่ได้เคลมเลย ไม่รู้ต้องแจ้งความก่อนป่าวใครรู้ช่วยบอกทีเด้อ

23. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0

เฮ้อ

เจอพวกมือบอนอย่างงี้ต้องทำใจอ่ะครับ

24. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้ายุทธไม่ต้องแจ้งความ แจ้งประกันได้เลยครับ ไอ้พวกมือบอนเนี่ยยย..ต้องจับมือมาชงเหล้าให้น้ายุทธซะให้เข็ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้