ใครเคยวาง BO GA 15 บ้างครับยากถามผู้รู้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย kritipat, 13 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kritipat

kritipat New Member Member

35
    1
    0
    NV ใคร set terbo บ้างครับผมมีอุปกรณ์ครบแต่ว่ามีคนบอกว่ามีปัญหาเรื่องแอร์โฟร์ set ยากหรือว่าต้องทำยังไงบ้างครับ เป็นเครื่อง GA 15 อ่ะครับเพี่งวางเครื่องใหม่ วางเองวายสายเองตลกดี งูๆ ปลาๆ แต่ก้อ สตาร์ทติดวิ่งได้ แต่ตอนนี้อยากจะ setbo เผื่อจะได้มีผู้รู้และทำมาแล้วเป็นแนวทางครับ

2. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    เก่งจังเลยครับพี่ทำเองประหยัดได้หลายบาทถ้ามีโอกาสน้องขอคำแนะนำบ้างนะครับ.........อิอิอิ

3. kai_lersak

kai_lersak New Member Member

53
    1
    0
    รอผู้รู้มาตอบครับ เพราะท่านเก่งมากขนาดนี้ ข้าน้อยมิกล้า

4. kritipat

35
    1
    0
    ตอนถอดเครื่องออก ฮ้าฮ้า แอร์ก้อรั่วซะแร้ววว

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เอารูปมาชมซิครับผม

6. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    เก่งจัง วางเอง ทำเอง สุดยอดเลย อยากทำบ้าง...

ขอชมรูปหน่อยคับ

7. kritipat

35
    1
    0
  8. kritipat

35
    1
    0
    อัพรูปไม่เป็นอ่ะคับ

9. kritipat

35
    1
    0
    ลอ งดูนะคับ

10. kritipat

35
    1
    0
  11. kritipat

35
    1
    0
  12. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    แรงงงง ตัวถังเบา ปลิว ปิ้วๆ

ช่วงล่างอย่าลืมโตตามเครื่องเน้อ

13. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    แอร์โฟล SR โบ หรือ RB โบ ก้ได้ครับ บาร์นึง อ่านเกือบเต็ม peak พอดี

ของเดิม กดคันเร่งยังไม่ full ก็อ่านเต็ม แล้วครับ GA16 นะครับ

14. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ดีครับ ..KMITL ' CLUB.. ผมก็ศิษย์เก่าที่ลาด.บัง ขอให้แนะนำรายละเอียดหน่อยนะถ้าเคยเล่นมาก่อน

15. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    สวัสดีคับพี่ ตอนนี้ก้เล่นอยุ่คับ GA16DE เซ็ทเทอร์โบ

กำลังหาๆคนเล่นอยุ่เหมือนกันคับ หันไปทางไหนก้เจอแต่ SR หมดแล้วอ่ะ

16. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ทำอะไรไปบ้างแล้ว
    งบเท่าไร
    ใครจูนกล่อง
    หรือใช้กล่องไหนพ่วงอะ

17. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0

แรงงงงงงงง แล้วรถเส็ดมะหร่ายย

18. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    ยังเลยพี่นัท หลังปีใหม่ไล่สายไฟใหม่อีกรอบ

รถน้องผมเองครับแต่เป็นตัวไม่ใช้โบตรงรุ่นนะครับเป็นเครื่องga15 แล้วเอามาเซ็ตโบครับ
    วิ่งดีมากครับแต่มีปัญหาจุกจิกนิดหน่อยครับแต่ถ้าบูสไม่หนักมาก็ได้อยู่ครับ
    แบบขำๆอะนะ
    จิกsr 20พอได้อยู่ครับถ้าได้กล่องดีๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้