อยากได้ลูกหญิงหรือชาย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :Dสืบเนื่องมาจากกระทู้สมาชิกใหม่ของคุณ YTN จึงขอแสดงความยินดีด้วยครับ เลยมีความคิดมาต่อยอดการกำหนดเพศลูกแบบง่ายๆครับ ทำความเข้าใจก่อนว่าสเปิมของคนเราเมื่อออกมาจะมีหลายล้านดัว แต่จะมีแค่ตัวเดียวเท่านั้นที่จะเข้าไปผสมกับไข่ของเพศหญิงเกิดเป็นเด็กออกมา ฉะนั้นตัวไหนวิ่งเร็วกว่าได้เกิดครับ สเปิมตัวที่เป็นเพศชายจะวิ่งเร็วกว่าเพศหญิงแต่อึดน้อยกว่าอ่อนแอกว่าเพศหญิงที่ทนกว่าแต่วิ่งช้ากว่า.........ถ้าอยากได้ลูกชายต้องปล่อยลึกๆครับเอาให้มิดด้ามแล้วปล่อยเลยครับเอาเต็มที่เลย หรืออยากได้ลูกสาวต้องถอนออกมาซักหน่อยเอาซักความลึก1ใน3 หรือซักครึ่งนึงก็ได้แล้วปล่อยแบบสบายๆครับไม่ต้องแรงมากไม่ต้องรีบร้อนนะครับค่อยๆทำใจเย็นๆ
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    มันอาจจะไม่ถูกต้องตามหลักการแพทย์เท่าไหร่แต่ได้ผลดีครับ เพราะผมกับเพื่อนลองดูแล้วครับ
    หมอโต้งคอนเฟิม
    :D:D:D:D

1. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    กระทู้ สุดยอด ท้ายปีเลยนะครับ....................................:D:D:D

2. ohmmy

ohmmy New Member VIP

155
    8
    0
    เยี่ยมมเลยครับบบบ

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    มิน่าได้ทั้งหญิงทั้งชาย:D:D

4. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    อ๋อ......อย่างนี้เอง....ผมถถึงได้ลูกชายทั้งสองคนเลย.........

5. puppoh#007

puppoh#007 New Member Member

26
    4
    0
    ต้องลอง
    (กับใครดีว๊า)

6. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    หาคนลองหะหะ (เค้าจะยอมไม๊ว๊า)

7. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ขอบคุณมากเลยครับพี่โต้งที่ให้สูตรนี้มาเดี๋ยวชวนหมออารท์ไปลองก่อนน่ะ

555555555555

8. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D......สรุป พวกที่มีลูกสาว จอ สระ เอีย วอ เล็กใช่มั๊ยคร๊าบบบบบบบ ....ของผมลูกชายสอง ฮาฮา..:D

9. อะโห้โห้..........จอมยุทธกระบี่ยาว ดาบใหญ่ แสดงตัวแล้ววววววคร้าบบบบบบบบบบบ

10. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ที่เห็นก็ไม่ได้ใหญ่นะ :D:D:D

11. pop-ja

2,068
    235
    0
    :D

แล้วถ้าปล่อยออกมาประมาณ เศษหนึ่งส่วนหกละครับลูกจะออกมาเป็นอย่างไหร่ครับ :D

12. ประมาณได้ละเอียดมากครับ ( เศษ1ส่วน6 )อยู่ที่ความแรงของลูกปืนครับ กับความกว้างและสภาพความเป็นกรดด่างของซองลำกล้องครับ.....ถ้ายิงได้ไกลยังไงก็ 50/50 ครับ เพราะยังไงมันก็ไม่สู้จ่อยิงเผาขนอยู่แล้ว( ลูกชายนะ)........

13. สุดยอดความรู้เลยครับ

14. pop-ja

2,068
    235
    0
    จากการคำนวณแล้วผมว่า 1/6 ผมที่ได้ออกมาคือ ตะเอง นะเพราะว่ามันอยู่ระหว่างกึ่งกลางของชายและหญิง:D

15. ว่าแต่ว่า.ความยาวทั้งหมดมันเท่าไหร่ครับ จะได้เห็นภาพ จะได้กะถูก
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused:
    อะอ้าววววว.......เรื่องเริ่มยาวแล้ว
    :eek::eek::eek::eek::eek:
    :D:D:D:D

16. YTN

YTN Member Member

226
    13
    18
  17. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ดีนะผมลูกชาย

18. พอถามหาไซค์หายไปเลยครับ

19. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ได้ความรู้ใหม่ซะแล้วเดี๋ยวทำกับคนใหม่ก่อนนะ

20. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    แล้วถ้าอยากได้ลูกแบบตาเล็กคนเลี้ยงแมวต้องทำยังไงครับ

21. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0

:D:D:D....ย.ตูด

22. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    ถึงเวลาจริงๆ ลืมหมด

23. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    อ่า.... แบบว่ากระสุนหมด ปืนครกเหี่ยว ทำไงดีอ่า

24. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    ทุกท่านชอบทู้นี่ป่าว.......ที่ทำงานผม คุยเรื่องอื่นเดี๋ยวมีทะเลาะกัน แต่ถ้าคุยเรื่องใต้สะดือน่ะคุยกานได้ทั้งวัน.....ยาวเเลย......อิอิ

25. ( อ )

26. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ขอบคุณเทคนิคดีๆครับ

ยอแล้วยิงลึกๆ=ลูกชาย

ยอแล้วยิงตื้นๆ=ลูกสาว

ยอแล้วยิงทิ้ง=ลูกไม่มาซักที...:D

27. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    อยากได้ลูกสาวว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้