ขอความช่วยเหลือหน่อยครับรถ Altis ชน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย MOO - VTEC, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    คือว่ารถชนท้านรถเค้าครับ
    อยากถามว่ารถรุ่นนี้มีอะไหล่เชียงกงหรือเปล่าหรือว่ามีที่ซื้ออะไหล่มือสองถูกๆมั้ย
    พวกหน้าตัด แก้ม ฝากระโปง ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เชียงกงบางนาลองดูครับ

มีร้านขายรถในประเทศที่ชนมา

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    อยู่ซอยไหนครับ

4. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ซ่อมให้เค้าพอกอะไหล่บอดี้ เบิกอะไหล่ ไต้หวัน ก็ได้คับ ราคาพอๆกะมือสองเลย...

5. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    หามือ 2 เชียงกงแหละครับ ตอน Soluna ผมโดนชนประกันเค้าก็ไปหามือ 2 มาใส่ให้เหมือนกัน :)

6. bomfeedback

bomfeedback New Member Member

56
    0
    0
    รถมาเลน่าจะมี ลองไปดูที่ศิริชัย ถนน กรุงเทพ-นนท์ดูครับเคยเห็นพวกหน้าตัด Vios ไม่แน่ใจเอาติสมีป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้