ไฟตัดหมอกครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย stars, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. stars

stars New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ จะหาข้อมูลในนี้ดูก่อนครับ คือพอดีไ ด้รถสถาพเดิมๆ มา อยากถามครับ
    1.พอดีมีำไอน้ำเข้า ที่ไฟตัดหมอกอยากถามวิธีแกะออกด้วยครับ
    2.ล้อตอนนี้ขอบ14 ไม่มีแม็กซ์ ถ้าเปลี่ยนควรจะขอบ เท่าไหร่ เหมาะ
    3.ช่วงล่างมีเสียงค่อนข้างดังแต่รับได้ครับ
    4.แถวคอลงถม วรจักรมีกระจังหน้า็นตาข่ายเปลี่ยนมีไหมครับ ราคาด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    รถอะไรครับ

3. stars

stars New Member Member

2
    0
    0
    primera ปี 98 ครับ

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    กระจังหน้าตาข่าย เหนมีขายอยู่ในหน้าซื้อ ขายอ่ะครับลองดูไม่รู้ขายไปยัง
    ล้อเเล้วเเต่ชอบเลยครับได้หมด ถ้าเอาสวยๆ ก็ 17 เเต่ไม่นิ่มนวลเหมือนเดิมเเล้วเเต่ชอบเลยครับ

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    1. ไฟตัดหมอกน้ำเข้า เหมือนของผมเลย..ใครรู้วิธีแกะบอกหน่อย..ไม่งั้นจะเปลี่ยนเป็นตัดหมอกเพชร...
    2. ของผมใส่ขอบ 15 ก็ว่ากะลังสวยนะ..ตอนแรกแก้มยาง 55 สวยเลยล่ะ..แต่ตอนไปเปลี่ยนเอาแก้ม 60
    ดูมันอ้วน ๆ ไปหน่อย ผมว่าถ้าแม็กซ์ 15 ใส่ยาง 195/55 นะกะลังสวยเลย...อิอิ
    3. ช่วงล่างของผมก็ดัง...แต่เช็คทุกอย่างไม่มีอะไรหลวม..มาเจอสลักคาริเปอร์เบรคหลวมครับ..
    แต่ตอนนี้แก้ไขแล้วเรียบร้อย
    4. กระจังหน้าตาข่ายตามท่านเอกว่าเลยครับ..ลองหาดู

6. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ของผมก็เคยน้ำเข้า..มันจะเข้าตรงสายไฟตรงขั้วพอดี

ลองเอาซิลิโคลนอุดดูครับ ของผมตอนนี้หายแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้