ไมล์ไฟฟ้าGA15

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย spmj, 3 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    รบกวนท่านๆหน่อยครับ.....พอดีผมได้ทำการยกเครื่องใหม่(เชียงกง)เป็นเครื่องGA15....แต่ตัวเครื่องเป็นไมล์ไฟฟ้า...ไม่ทราบว่าถ้าจะเปลี่ยนเรือนไมล์(เพราะอัน
    เก่าที่ติดตัวรถเป็นแบบสายไมล์)....สามารถใช้กับรุ่นไหนได้บ้างครับ.....ขอบคุณ
    ล่วงหน้าครับบบบบ....

ปล.รถกระผม รุ่นnv Q cab ครับผม

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อืมต้องของ b13 ครับ
    มีทั้งหน้าปัดขาว และ ดำครับ
    อ้อถ้าเป็นตัวกระบะต้องเอาทีครอบตรงไมล์มาใส่ด้วยนะครับ
    ไม่งั้นมันจะโบ๋ว ครับ
    ดูตามรูปเลยครับ
    ผมมีนะ อิอิ

3. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    pm ราคาที่ครอบกับไมล์ขาวมาให้หน่อยครับ

4. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ.....ไม่ทราบว่าท่านขายอ่าป่าว.....รบกวนPMหน่อยครับ...
    ..............

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ได้ครับ
    เด๋ว pm ไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้