รบกวนขอความช่วยเหลือ หน่อยค่ะ พอดีรถชนมาค่ะ อยากได้ อะไหล่

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย nan1500, 12 กันยายน 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. nan1500

nan1500 New Member Member

9
    0
    0
    พอดี ไปชนท้ายเค้ามา ก็เลยต้องการอะไหล่ ตามรูป เลยค่ะ ใครมีชิ้นไหน ไม่ได้ ใช้ จะขายให้ถูกๆ ก็ ยินดี นะค่ะ เพราะ งบน้อย เหมือนกัน ขอบคุณค่ะ 086300 8889 koki หรือ มีที่ไหน แนะนำ อะไหล่ ให้ได้ ขอบคุณค่ะ ลงรูปไม่เป็นอ่ะ ใครต้องการเห็นรูปทิ้งเมลไว้ก็ได้ นะค่ะ เดี๋ยวส่งรูปให้ดู ไฟหน้า ขวา กันชน ไฟเลี้ยวขวา ไฟ ในกันชน

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    รบกวนหาอะไหล่เดิม ไปกระทู้ด้านบนเลยครับ เพื่อความเป็นระเบียบ ลงรูปไม่เป็นส่งมาตามเมลด้านล่าง ไปตั้งกระทู้ใหม่ด้านบน ผมจะช่วยลงรูปให้ครับ กระทู้.....ตามล่าหาของ แต่ง และของเดิมติดรถ

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    รบกวนหาอะไหล่เดิม ไปกระทู้ด้านบนเลยครับ เพื่อความเป็นระเบียบ ลงรูปไม่เป็นส่งมาตามเมลด้านล่าง ไปตั้งกระทู้ใหม่ด้านบน ผมจะช่วยลงรูปให้ครับ กระทู้.....ตามล่าหาของ แต่ง และของเดิมติดรถ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้