อยู่ดีๆรถกระจกแตกเองทั้งบานเลยครับ เศร้า

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jnismo, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    อยู่ดีๆรถกระจกแตกเองทั้งบานเลยครับ เศร้า เหนเฮียอ็อดก้อเคยแตก เปลี่ยนทั้งบานปามาณกี่บาทครับเนี้ยยย มีร้านไหนถูกๆช่วยแนะนำด้วยครับ :cry:

2. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    - เชียงใหม่ 2300-2500 ไม่แน่ใจเปลี่ยนมาหลายปีละ

3. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    เปลี่ยนแล้ว 3500 โทรมารายงานล่ะ เฮอๆๆๆ นั้นน่ะ เจ้าที่ มานแรง ในรถอ่ะ เฮอๆๆๆๆๆ

4. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    เจ้าที่องค์ใดทำลายกระจกเนี่ย

รถผมยังไม่แตกเลย บานไหนที่แตก น่ากลัว จะได้เตรียมใจไว้

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    บานหน้าล่ะสิครับ
    ผมโดนไป 3000 บาท แต่ดีที่เคลมประกันได้ครับ
    วิ่งๆไปคันเดียว แตกโพละเลย งงมากมาย ฟาดเคราะห์ครับบอล

6. jnismo

149
    7
    0
    อัพเดทราคานะครับ สรุปที่ 3000 ครับ ได้ลดราคา แต่ที่รามอินทรากระจกยนต์จะถูกกว่านะครับ 2700 แต่พอดีผมลากรถไปที่ร้านแถวบ้านอะครับ ราคาเลยแรงหน่อย :D

7. jnismo

149
    7
    0
    กัวคร้าบบบบบบบบ :p

8. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    กระจกผมแตกที่ทางลงตลาดกลางดงปีที่แล้วตอนสงกรานต์ มองไปฝั่งตรงข้ามเจอร้านกระจกรถยนต์พอดี ที่ร้านวิ่งไปเอากระจกที่สระบุรีโดนไป 3500บาทแถมมันดึงยางขอบกระจกด้านบนขาดที่มุมอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้