ต้องบอกว่า เมื่อคืนนี้ตอนกลับบ้านถ้าไม่ได้พี่หึ่มนี่งอกครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kung Beam Beam, 13 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    ต้องบอกว่า เมื่อคืนนี้ตอนกลับบ้านถ้าไม่ได้พี่หึ่มนี่งอกครับ ครัชจมเยียบแล้วเข้าเกียร์ไม่ได้ ขอบคุณ พี่หึ่มนะครับ

2. ไม่เป็นไร ช่วยๆดู

3. Pao Tamthai

Pao Tamthai Guest

0
    0
    0
    แล้วแก้ยังไงครับ

4. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    ตอนผมกลับไป มันก็เป็นครับเวลาจอดรถแล้วมาสตาร์ท ต้องย่ำๆครัชหลายๆครั้งครับถึงเข้าเกียร์ได้ปรกติ วันหยุดคงเอาไปซ่อมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้