น่ารักมะ น้องช้างน้อย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jaooh, 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ชุดแรก

2. jaooh

233
    1
    0
    น้องช้างน้อย

ชุดที่สอง

3. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    หน้าเหมือนพ่อโอ๋มั่กมาก...อิอิ

น่ารักจัง...เฮ้ย..ไม่ใช่เค้าให้บอกว่า...

น่าเกลียดน่าชังนะ...เพราะมานเป็นเคล็ด

เอาไว้เรียกเด็กที่เพิ่งเกิดใหม่จ้า

น้องช้างน้อยของพ่อโอ๋...อิอิ

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่ารัก น่าชัง!!

ขอยืนยันด้วยคนนึง ว่าน้องช้างน้อยหน้าตาเหมือนพ่อโอ๋จริงจริงด้วย.. :D:cool:

5. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    น่าฟัด...... แก้มยุ้ยจิงจิงเลย..

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เหมือนๆๆๆๆมักมักกกกกกกก.................อิอิ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    1.ลูกใครหว่า ...น่าเกลียด น่าชัง อิอิ (ถ้าชมว่ายังไง โตขึ้นจะได้ตรงกันข้ามกัน) 55+

2. ขอบอกว่าหน้าโคตรเหมือนพี่โอ๋เลยอ่ะ สาวก RETRO ถือกำเนิดแล้ว

3. ยินดีด้วยกับคุณพ่อมือใหม่ครับ

8. jaooh

233
    1
    0
    เหอๆๆๆ เหมือนขนาด พ่อมันเองยัง งง (มันเหมือนจังวะ)

ตอนนี้ น้องช้างน้อย เป้น โคลิก (โรคร้อง3เดือน...ไปsearch ดูเอาในกูเกิลว่ามันคืออะไร)

ตอนนี้ก็ได้เดือนครึ่งแล้ว ทั้งพ่อและแม่แทบแย่ ไม่ได้นอนเต็มอิ่มเลย ไมเกรนขึ้นเลยครับ

แต่ก็ต้องอดทน และ สัญญาว่า จะกลับมาเป็นเจ้าของRT81ให้ได้อีกครั้ง

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ถ้าไม่เหมือนพ่อ จะให้เหมือนใครละครับ

55555

10. *0* เหมือนพี่โอ๋วเด๊ะๆ ถ้าไม่เหมือนพี่แล้วจะให้เหมือนใครช่ายปะเพ่โอ๋ว

11. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ น่าเกลียดน่าชังมั่กมาก แถมหน้าถอดแบบพี่มาเลย :D

12. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    หน้าเหมือนคุณโอ๋มากๆเลยครับ ขอใหม่มีสุขภาพแข็งแรงนะครับน้องช้างน้อย

13. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ.....น้องน่ารักจริงๆ

14. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    เหมือนน้าโอ๋มากๆๆๆ น่ารักอ่ะอยากมีมั้งจัง:):)

15. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ก้อรีบมีซะสิ :D :D :D

16. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รออยู่ใช่ไหมล่ะ

เพราะว่าจะมีงานวิวาห์ในปีหน้าที่จะถึงนี้ไม่ใช่เหรอ? :D:cool:

17. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คงอีกไม่นานมั้งเอ็กซ์ ใช่ป่ะ ... เตรียมตั้งชื่อไว้ได้เลย 555+ :D:D

18. jaooh

233
    1
    0
    สา.........................ธุ มีกันให้หมดๆๆๆๆๆๆ

เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมือง 555+

งั้นตั้งชื่อว่า เอ็กน้อย โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้