เครื่องเดิมๆ แต่น้ำมันเครื่องหยด ซ่อมเท่าไหร่ค่ะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pichaphat Athinatkunchaya, 10 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่องเดิมๆ แต่น้ำมันเครื่องหยด ซ่อมเท่าไหร่ค่ะ

1. จากรูป มันมาจากตรงจานจ่ายในแหละครับ

2. ขอบคุณค่ะ

3. ถ้าอยู่โคราชล่ะ มาเลย ครับ

4. ไปเลยครับ ไปเอาแรค ผมกลับมาด้วย 5555

5. อยู่บางนาค่ะ กะไปซ่อมร้านแถวโชคชัย4 คราวก่อนซ่อมแร๊ค ครั้งเดียวจบเลย

6. ร้าน first หรือป่าว

7. ไม่รู้ชื่อ
    ใกล้ๆแยกไทยพานิชย์อะ
    เจ้าของชื่อชาอะค่ะ

8. Ultramark Accord

Ultramark Accord Guest

0
    0
    0
    ซ่อมแร๊คมาเท่าไหร่อ่ะครับแนะนำผมบ้างจิ

9. เดี่ยวขอกลับไปค้นหาใบเสร็จรับเงินก่อน แล้วพรุ่งนี้จะมาบอกจ้า

10. Ultramark Accord

Ultramark Accord Guest

0
    0
    0
    เป็นพระคุณอย่างยิ่ิงเลยครับ 555

11. หาใบเสร็จไม่เจอจ้า เจอแต่อีกที่แต่ซ่อมไม่หาย ชุดซ่อมแร็ค 1750 ยางหุ้มแร๊ค 780 คิดว่าราคาไม่ต่างกันมากจ้า

12. เฉพาะค่าของก็ 2 พันกว่าแล้ว... ค่าซ่อม ค่าแรง ยกอีกเท่าไหร่

ซ่อมร้านอู่ชาอู่เชียร รอบนี้ไม่รู้เท่าไหร่ เบอร์ 02 5381095

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้