โช๊ค หน้าหลังเดิมๆจอง nv van ราคาเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 31 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    พอดีซื้อรถมือสองมาเจ้าของเดิม โหลดมา ขับแล้วสะเทือนมากๆ อยากยกสูงแบบเดิมๆแต่ผมไม่รู้ว่าเจ้าของเดิมโหลดด้วยวีธีไหน ถ้าทำแค่โช๊คกับสปริงมา ชุดนี้ราคาเท่าไรครับหรือใครมีแบบเดิมๆแล้วถอดออกไม่ได้ใช้ แบ่งๆให้ผมใช้บ้างก็ได้ครับขอราคาไม่แรงนะครับเพราะท่าทางต้องทำอีกเยอะ
    หรือถ้ามีของรถรุ่นไหนยี้ห้ออะไรใส่กันได้ช่วยบอกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

2. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    van กับตัวกระบะน่าจะใช้กันได้นะครับ

สปริงทั้งชุดหน้าหลัง ประมาณ 3800
    โช้คหน้า kyb ประมาณห้าพันนิดๆ
    โช้คหลัง kyb ประมาณพันหกพันเจ็ด

ถ้าอยากได้มือสอง ผมมีโช้คหน้ากับสปริงหน้าเดิมๆครับ สนใจ pm มาได้ครับ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ราคาตามข้างบนเลยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้