ถามเรื่องซ่อมเทอร์โบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย wut., 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
    เทอร์โบ ควันไหล ซ่อมที่ไหนได้ครับแนะนำหน่อย เปลี่ยนชุดซ่อมประมาณเท่าไหร่ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2009
  2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ถ้าหาได้ก็ใบหน้า TD06-7 ไปเลยครับผม

3. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
    เฉพาะใบหน้า สงสัยหายาก ใครมีขอซื้อนะครับ หรือจะทั้งลูกก็ได้ พอดี โบเดิมควันไหลพอดี

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ลองเข้าไปดูใน www.weekendhobby.com

เซอร์จ หาค่ำว่าเทอร์โบ มี 06-7 อยู่ 2 ลูก เข้าไม่ถูกไปดูลิ้งค์ใน

www.sporttruck.info ก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้