Meryy X'mas&Happy New Year2009

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    :):D...ขอให้ทุกๆคนมีความสุข ความเจริญ ความสำเร็จ ความเข้มแข็งและแข็งแรงทั้งกายและใจ ขอให้ได้รับแต่สิ่งที่ดีๆยิ่งๆขึ้นนะคร้าบ..........:D:D

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงอวยพร พี่น้อง pp club ทุกคน ให้พบเจอแต่สิ่งที่ดีๆในชีวิตในครับ

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่านมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง งานการรุ่งเรือง ได้แฟนสวยๆ หล่อๆ ค๊าบบ อิอิ :D

4. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    Happy New Year คับ

5. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    happy happy

รวยๆ รถ สวยๆ

6. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้านะครับ

สุขภาพแข็งแรง...

ไปเที่ยวไหน..ก็ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ..
    :):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้