สอบถามเรื่องโช๊คหน่อยคับพี่น้อง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บอลซัง, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บอลซัง

บอลซัง New Member Member

6
    1
    0
    ขอถามผุ้รุ้หน่อยคับ
    ว่าโช๊คegใส่กับek เราได้ไหมคับ
    หรือใส่ได้แค่คู่หน้า

ตอบด้วยนะคับ

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  2. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ใส่ได้เฉพาะคู่หน้าครับ คู่หลังใส่ไม่ได้เพราะหูยึดล่างไม่เหมือนกัน
    นอกซะจากว่าคู่หลังเป็นแบบสไลด์กระบอก ก็ถอดตัวสไลด์มาตัดขาออก
    และแปลงขายึดแบบของ ek เข้าไปก็ใช้ได้เหมือนกัน หรือจะใส่ปีกนกล่าง
    แบบที่แปลงใส่ก็บโช๊ค eg ก็ได้ ที่เห็นเมืองนอกขายอยู่ก็ของ Function7
    ราคาคู่นึงมาถึงเมืองไทยก็หมื่นกว่าๆ สะดวกแบบไหนเลือกเอาครับ

3. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - เยียม ตามที่โอ๊ตบอกครับ

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เยี่ยมเลยครับ ตอบเร็วมาก

5. บอลซัง

บอลซัง New Member Member

6
    1
    0
    ขอบคุณคับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้