nv van ปี94 มันปรับพวงมาลัยขึ่นลงได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green_t, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    nv van ปี94 มันปรับพวงมาลัยขึ่นลงได้ไหมครับ
    อีกอย่างเบาะนั้งไม่ค่อยถนัดเลย
    ว่าจะหาเบาะใหม่ มีตัวไหนลงแล้ว สวย ถูก ดี ทน ไม่ต้องแปลง บ้างครับ

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ทั้งรุ่นถูกสุด ยันรุ่นท๊อป ปรับไม่ได้นะครับ ต้องหาคอของ NX หรือ B13 มาแปลง ครับ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ต้องเอาของตัวนอกมาใส่ครับ จะสามารถปรับได้ครับ
    ชุดละ 1800 ครับ
    ส่วนเบาะก็ต้องเอาของชุดนอกมาใส่ครับนั่งสบาย กระชับตัวครับ
    ราคาเบาะหน้าหลัง ก็อยู่ประมาณ 8000 บาทครับ ตรงรุ่น
    แถมเบาะหลังมีที่วางแก้วตรงกลางด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้