แนะนำตัวสมาชิกใหม่

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย jamesbomb, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jamesbomb

jamesbomb New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่น้องทุกท่าน เข้ามาดู borad นานแล้ว ถือวาระดิถีปีใหม่นี้ สมัครสมาชิกซะเลย
    ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากรถ ด้วยนะครับ ขับ coupe สีดำครับ อยู่ศรีราชา ชลบุรี ครับ

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
    [/SIZE]

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ขอเป็นตัวแทน ClubSi กล่าวตอนรับ
    ยินดี ตอนรับครับผม
    มีไร ปรึกษาได้นะครับจะได้ไม่โดนหลอก อิอิ

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีคับและยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่จ้า
    ขับคูเป้สีดำเหมือนกันเลย ยังงัยมีโอกาสเอารูปรถมาโพสบ้างเน้อ...

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  5. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับ บางทีผมจะ แว้บๆ อยู่แถว แหลมฉบังกะพัทยาบ้าง แต่มักจะไปเติมลมไนโตรเจนที่ศรีราชากิจการยางคร้าบ

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    มาช่วยผม หา ADVAN RG 16" 5/114 สีขาวเลย

ฮ่า ฮ่า

ผมแบงค์ [email protected]

7. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ดีครับ ผมก็อยู่ศรีราชาครับ แต่ข้ามมาทางปลวกแดง สีดำเหมือนกันครับ :D

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีต้อนรับงับป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆ

เบส [email protected] ง๊าบป๋ม อิอิ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มา มา มาอยู่ด้วยกัน

11. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    :):) ยินดีต้อนรับสู่ club Si นะครับ :):)

12. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบ

13. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

14. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ส่งรูปมาแนะนำตัวด้วยครับ

15. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

อย่าลืมไปลงชื่อที่ สมุดโทรศัพท์ แล้วก็ สมุดวันเกิด ที่ด้านบนของบอร์ดด้วยนะคะ:D

16. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้