กระทู้รายงานตัวหลังเที่ยวปีใหม่

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เนื่องจากปีใหม่ปีนี้ดุจริงๆ ตายกันเยอะมากๆ อยากรู้ว่าพี่ๆน้องๆกลับมาปลอดภัยกันทุกคน
    ผมก็เกือบตายไปแล้ว เนื่องจากไม่มีข้าวกิน โดนกวางที่ภูเขียวแย่งข้าวสารไปรับประทาน:D:D
    ยังไงใครเข้ามาอ่านแล้ว ก็ลงชื่อหน่อยนะ:D:D

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มาแร้ว มาแร้ว ไปแอ่ว เหนือ มา แม่สาย ของถูกมาก

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    กลับมาแล้วคับ กรุงเทพ-หนองคาย-เวียงจัน-วังเวียง
    แถมท้ายที่เขื่อนอุบลรัตน์ อีกหนึ่งคืน
    ปลอดภัยดีทั้งรถทั้งคนจ้าาาา...
    ขอให้ทุกๆคน มีความสุขสมหวังกันตลอดปีใหม่นี้เน้อ.....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2009
  4. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    มารายงานตัวคับ ปีใหม่นี้ไปไม่ไกลแค่นครนายกเอง แต่เมา เอ้ย มันได้ใจ ขับ atv ล่องแพ พายแคนู
    เล่น BB gun เก้าเกย์ ป๊อกเด้ง ดัมมี่ 3 กิจกรรมหลัง มันสุดยอด อิอิ

Joice++Jum

5. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ^^ ล่องแก่งครับ ม่ะได้ล่องแพ พิมผิด อิอิ

Joice++Jum

6. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ปีใหม่อยู่เฝ้ากรุงเทพครับ

7. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    อยู่เฝ้ากรุงเทพด้วยคน

แถมไปซานติก้ามาด้วย...ไปตี 5 เห็นสภาพร้านแล้วอึ้งไปเลย :p:p:p

ไปเอารถออกให้เพื่อน ดีนะมันไม่เป็นอะไรมาก :):):)

8. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ็ไปมาเหมือนกันครับ ช้อปกระจายเลย :D:D:D ตอนลงมาอยู่เชียงใหม่ นึกว่าอยู่ กทม. รถติดมากกกกก :D

9. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไปสุโขทัยมาครับ เมืองสงบดี นอนๆกินๆ
    สบายดีครับ รถก็เยอะตรงช่วง นครสวรรค์

และที่สำคัญ ยังตามหา ADVAN RG 16" 5/114 นะครับ

55555+

10. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    อยู่กรุงเทพเหมือนกัน ถนนโล่งมากกกก

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D คันขาว เสร็จ ยัง เอามาดูหน่อย แอบเปลี่ยนรูป ส่วนตัว โชว์อยู่ได้
    ขอดูเต็มๆหน่อย ท่านตั้ม เร็วๆด้วยน่ะ555:cool:

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ไป เซนทรัลเวิลมาง๊าบบบบบบ

กะจาไปแซนติก้า ดีนะมะไป ฮ๋าๆ

^_________^

13. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    สอบหลังปีใหม่ เลยต้องอยู่แต่บ้าน

14. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    อยู่กทม.เหมือนกัน ไม่ได้ไปไหนเลย

15. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    ไปไถ่โคที่ปากช่องมาครับ สนุกดี 55

16. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    สวัสดีปีใหม่พี่ๆทุกคนคับ

ผมไม่ได้ไปไหนมาเลยคับ เซ็งเลย

17. sunchirogilbert

sunchirogilbert New Member Member

27
    0
    0
    ไปเจียงใหม่จ้าว มันดี Warm Up สาวเย๊อะ แล้วก็ โจ๊กสมเพชร สาวน่ารัก

18. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อาทิหน้า จะกิน บุฟเฟ่ เนื้อย่าง ที่ใจเอ้น อยากกินแล้ววุ้ย

19. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไปเขาใหญ่มาครับ โชคดีมีบ้านพักของเพื่อนอยู่สบายไปไม่ต้องไปแย่งใคร แต่รถติดมากมายครับ

20. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อยู่ภูเก็ตเฝ้าบ้าน ออกจากบ้าน10กว่ากิโลก้อถึงทะเลละครับ อิอิ

21. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไปเที่ยวเชียงใหม่ เชียงราย ลำปาง สนุกดีแต่ขับรถเหนื่อย

แต่ไม่ได้ไป แม่สาย อะ ไปหลายวันก็จริง แต่ถนนทางเหนือขับยากจริงๆ

เลยเที่ยวไม่ได้หลายที่ โค้งเยอะมากและก็ลาดชันด้วย หวาดเสียวสุดๆ

กว่าจะขับถึงที่นึงก็หมดเวลาไปเป็นชั่วโมง แต่ก็ดีได้ฝึกขับรถถนนยากๆ

ขากลับมีอุบัติเหตุตลอดทาง ช่วงสิงห์บุรีลงมาถึงอยุธยา รถติดมาก

แต่ถึงบ้านปลอดภัยแล้ว โชคดีปีใหม่ทุกคนคะ:D

22. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    กลับบ้านที่สุราษฎร์มาครับ ฝนตกตั้งแต่30-2 เซ็งจิต ไปเที่ยวผับแมร่งงงงงงง ก็ตีกันอีก

23. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    พี่นี่ มุงมั่น ดีจัง
    อย่า เหนื่อยใจสะก่อนละ หาได้แน่ๆ อิอิ

24. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ผมไป ขี่ ATV ที่ หัวหินมาคราบบบบ ก่อน ปีใหม่ นะ
    แต่ เค้าดาว ในรถ อ่าาา
    ไปเจ็ท เอกมัยแต่ดันปวดท้อง ไม่ได้กินข้าวไป เลยต้องหนีกลับบ้านก่อน อิอิ

25. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    เอามั่งๆ ไหนๆก้อไหนๆแล้ว ขอบ่นหน่อย

วันที่1 พี่สาวผ่าตัดคลอด + พาน้องหาหมอคลีนิค ฉีดยา 1 เข็ม

วันที่2 ตี5 น้องใข้ขึ้นสูงเลยจับยัดโรงบาลเดียวกัน หมอบอก ความดันลงต่ำ เกือบช๊อกแล้ว โฮ้แม่เจ้า!

วันที่3-4 ไม่ต้องพูดถึง ไม่ได้นอนเลย เฝ้าใข้ทั้ง2คืน โรงบาลรามมี 2 ตึก นอนมันครบสองตึกเลย

วันที่5 อดนอน2คืน ออกจากโรงบาลตี5 มาทำงาน..........เหมือนตายทังเป็น...........

.....................สรุปแล้วคือ ได้เที่ยวแต่อุทยานแห่งชาติ โรงบาลรามคำแหง.......ยกเลิกทุกโปรแกรม เซง!

26. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เจอยังงี้ ก็เซ็งแทนล่ะครับ ยังไงขอให้พี่น้องของท่านหายไวๆครับ

27. G Type R

3,607
    99
    0
    ดีแล้วที่ไม่เจอน้ำท่วม:D:D

28. G Type R

3,607
    99
    0
    คนนี้ก็น่าอิจฉามากครับ ถ้าโอกาศหน้าจะขับรถไปเที่ยวนี่จะพาเที่ยวได้ไหมครับ

29. G Type R

3,607
    99
    0
    กำลังคิดอยู่เหมือนกันว่าในคลับมีใครไปมาหรือเปล่า เห็นในข่าวแล้วน่ากลัวมากๆ

30. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ปีใหม่อยู่กรุงเทพคร้าบ พอดีก่อนและหลังปีใหม่ต้องอยู่แต่ต่างจังหวัด อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้