อยากทราบร้านขายอะไหล่ มาสด้า

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย wut., 24 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
    ที่เชียงกงหรือที่อื่นๆ มีร้านไหนจำหน่ายอะไหล่ มาสด้า มือสองบ้างครับ
    พอดีจะหาซื้อก้านสูบ ครับ ใครรู้แนะนำทีนะครับ

2. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ที่เซียงกง น่าจะ พอหาได้อะคับ

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    รถอะไรเครื่องรุ่นไหนครับ

แนะนำว่าหาจากพี่สุดก็ได้ครับ
    (รอคนอื่นมาบอกเบอร์นะคร๊าบ)

4. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
    ขอเบอร์ครับ

5. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เบอร์คุณสุด 081-555-8384

อยู่ในซอยติวานนท์ 3 (เยื้องทางเข้าโรงบาลไปหน่อย) เข้าไปหาซอยย่อยที่ 14 แล้วเลี้ยวเข้าไป อยู่สุดซอยย่อยเลย ทางขวามือ ประตูสีเงินใหญ่ๆ

:D

6. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ุคุณสุด ย้ายโกดังมาอยู่รามอินทรา 42 ~แล้วครับ โกดังใหม่ใหญ่สะใจ มีทุกอย่างน้อง 0 แต่ราคาสบายกระเป๋าผมก็ได้หลายอย่างจากที่นั้น ของเดิม ของแต่ง เบอร์โทรตามท่านบนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้