อยากทราบความแตกต่างระหว่างผ้าเบรคสองรุ่นนี้อ่ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Udong, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ผมอยากรู้ว่าผ้าเบรคของ bendix อ่ะครับ

รุ่น General CT กับ Metal king titanium มันต่างกันยังไงหรอครับ

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
  3. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    ไม่ลองดู MINTEX อีกทางราคาพอกัน

4. Udong

319
    0
    0
    ขอบคุุณครับ

อ่านแล้วครับ

ได้ความรู้แล้วคร้าบ

แล้วทำไมมีแต่คนเม้นๆไว้ว่า

ใส่ metel king แล้วมันมีเสียดังกันอ่ะครับ

5. Udong

319
    0
    0
    แล้วผมจะหาของ ยี่ห้อ นี้ได้จากที่ไหนอ่ะครับ

เผอิญอยู่หลังเขา

เลยไม่ค่อยรู้เรื่อง ไม่เคยได้ยินชื่อเลย

55

อาย!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้